Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai wa Marekani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MDAU JR, May 2, 2012.

  1. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Huyu anapata adhabu hii kwa kosa gani?
     

    Attached Files:

  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli dunia imeisha anadhani amependeza kumbe ka dudu fulani
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mambo mengine kama ushetani vile
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,168
    Likes Received: 2,309
    Trophy Points: 280
    wamasai hatuko hivyo watch urself bwana mdogo..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Anatisha

    Fail
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Marekani wapo wengi tu hasa State za kusini mwa Marekani kama Louisiana, Alabama, Mississippi, nk Ni kabila fulani wanautamaduni wao. Ukiwaona hasa ambao ni wa bush hasa hata nguo zao huwa hawafui tangu zikiwa mpya hadi zinachakaa. Na wanashona viraka sana. Ila hawatembei nusu uchi kama walioendelea. Jasa wamawale wamakofimola vvema. Wanaogopwa sana na Wamarekani walioendelea kwa vile inaelekea ni washirikia sana.
     
  7. NGUGO

    NGUGO Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna mengi.
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nimeizimikia avata yako mkuu....
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bado nasisitiza ufiki (upungufu wa fikra kichwani) ni tatizo kubwa sana zaidi ya malaria.
     
Loading...