Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai na Lifti ya Landrover

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sajenti, Nov 14, 2008.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kijana mmoja wa kimasai Loning'o alikuwa anamsindikiza rafiki yake Seng'ata kusubiri usafiri wa kwenda Arusha mjini. wakiwa barabarani ikatokea Landrover station wagoni ikasimama na dereve akakubali kumchukua Seng'ata kwa sababu ya haraka Seng'ata akapanda garini akiwa amechukua na fimbo ya rafiki yake Loning'o na gari ilipoanza kuondoka tu akakumbuka kuwa amechukua fimbo ya rafikiye kwa hiyo alichofanya ni kurusha ile fimbo kwa kuvunja kioo cha nyuma cha gari. Dereve ikabidi asimamishe gari na kumuuliza masai vipi mbona amevunja kioo cha gari, masai akajibu " rafiki nilikuwa napeana fimbo ya Loning'o najua nilichukua kwa makosa" ...Dereve akawa mkali sasa ndio univunjie kioo cha gari??
     
Loading...