Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai na konda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Jan 27, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmasai mmoja alipanda daladala eneo la hospitali kuu Moro. Daladala ilipofika eneo la shan darajani akamwambia konda " elo, imefika shusha hapahapa darajani" Konda akamwambia darajani hatushushi hakuna kituo. "Elo, mbona kupandisa inapandisa popote kwa nini kushusha inachagua?, na mimi sasa kukulipa inachagua itakulipa siku ingine kama inanipitisha hapa". Konda ikabidi amshushe darajani huku akilalama tatizo la wamasai wabishi. Abiria wakamtete yule mmasai na kusem si kweli ila yeye konda pale alipompakia hapakuwa na kituo hivyo kama anataka wengine wafuate sheria na yeye afuate sheria.
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mmasai bwana..nasema mi mmasi....nadumisha mila ile wengine lishashindwa!!!!
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ati huyu masai ako intelligent. ako ameniteach lesson, now hawa machalii wa matatu hawatanichongoa, nakwambia this year watasunda rong'i zao apa Nairobi
     
  4. s

    selestin john Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    From moro areas stand up
     
  5. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmasai ni mkax!
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ah ah ah nimekumbuka stori niliyopewa nikiwa mdogo, kuwa kuna mmasai alinunua underwear 4, akavaa moja zikabaki 3 pembeni, alipotembea umbali mrefu akapita porini kuchimba dawa, wakati akichimba dawa akaisahau nguo yake hiyo kwenye mti alipokuwa ameitundika ili achimbe dawa, akaenda kupanda gari akiwa amesahau kuwa hajavaa ile nguo yake akawa anakaa kwa mapozi ya kujiachia sana! ili kuringishia nguo yake mpya ionekane, (pasipo kujua hana) sasa watu wakawa wanamshangaa! mmasai akawaambia "eroo, inashangaa nini? hii? mimi anayo ingine 3 kama hii!!(huku akionyesha)
     
Loading...