Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai atoa mpya hospitali !!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jewel, Nov 9, 2011.

  1. Jewel

    Jewel Senior Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmasai mmoja alimpleleka Mkewe Hospitali kwenda kuangaliwa hali ya ujauzito wake.

    Baada ya Daktari kumfanyia uchunguzi akatoa taarifa kwa Mmasai kuwa mtoto amekaa nje ya mfuko wa uzazi na itabidi afanyiwe operation ya kutolewa kiumbe hicho.

    Mmasai akachukia sana na kuanza kulalama

    "hii mama YOYOO iko jinga sana, wakati mie NA*DO yeye ilikuwa nakata kiuno mara kulia mara kushoto, mie naambia tulia, yeye nasema inaona utamu niendelee tuu, ona sasa nakosesha mie shabaha na mtoto nakaa nje" !!!!!

    SIKU NJEMA KWENU
     
  2. M

    Mbutuku Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hana shabaha hana2 hata atombe vp
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nilifikiri ni tatizo la mji wa uzazi kumbe ni la mlenga shabaha?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Makubwa.......
     
  5. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tafsida inahitajika ktka majukwaa haya lipo moja tu la kujiachia kwa raha zako uko ndo waweze kuandika bila ukomo
     
  6. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atumie pimamaji...
     
  7. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    true bro
     
  8. S

    Stigliz Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Torono naleng!Naaibisha sisi masai ya mujini.
     
  9. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Shiee wewe rafiki unaabisha kabila yangu, naraguumenyee!
     
  10. P

    Peter henjewele New Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribuni ku2mia tafsida
     
  11. M

    Mligo pius Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseee!! Nimeipend hiyo
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu ukali wa maneno haujazingatiwa. tafsida muhimu sana....kule kwa jukwaa la dada yetu nanii....ruksa kutumia maneno wazi wazi
     
  13. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wakuu matumizi ya tafsida muhimu.
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuh!makavu bila chenga.
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    We mama yoyoo hivi ni mimi au wewe na "Do" mwenzake, Tuliaa, wala usikwepeshe.!
     
Loading...