Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmarekani, Mhaya na Mjapani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Laiser, May 21, 2011.

  1. L

    Laiser Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmarekani, Mhaya na Mjapani walikutana ndani Sauna kwenye Hotel ya Hilton Manhattam Jijini New York. Wote wakiwa uchi wakifurahia unyunyuunyunyu wa kwenye Sauna. Ghafla Mmarekana akafanya kama anapangusa mdomo akasikika akisema "hallo Honey....." Wakamuuliza inakuwaje, akasema anawasiliana na mkewe aliyeko London kwa njia ya simu ambayo simu kadi yake imeweka ndani ya kiganja chake cha mkono. Wakaendelea kula kimvuke cha sauna mara ghafla Mjapani naye akanyoosha mkono kama anajifanyia manicure akaonekana anasoma kitu kama picha na mafaili kwenye kucha zake, wakamuuliza vipi, akajibu akasema anadownload file la mkutano lililotumwa na Boss wake toka Tokyo kutoka kwenye iPad2 yake iliyochimbiwa chini ya kucha yake. Mhaya akasema hapa sasa mimi nionyeshe advertsement gani? Akaondoka kwa hasira akaenda WC aliporudi akawa ameecha Toilet Papers inaninginia matakoni mwake. Wenzake wakamuuliza vipi, akawajibu akasema "Napokea Fax toka kwa Professa Rutahindirwa wa Havard School of Law"
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Nimeenjoy sana mkuu...so funny,so humorous!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hii kali mkubwa!
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Nimeenjoy sana mkuu...so funny,so humorous!
     
  5. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaa,nzuri sana hii,thx.
     
  6. DAUDI GEMBE

    DAUDI GEMBE Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini kwa nn umemtumia mhaya hapo ndugu?
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuu! Mh kwel hii kal
     
  8. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah :dance: hii kali
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,620
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Labda kwa kuwa ndio wasomi pekee tz...
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,756
    Trophy Points: 280
    are this haya people like this? ooops good for them,ive crack 2 of my ribs laughing too loud :target:
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimecheka sana. Imekaa ki utani zaidi. Ila jamani wahaya sijui walifanya nini jaman,yan kila utani unaenda kwa wahaya. Anyway,umenifurahisha sana siku ya leo.
     
  12. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    duh, buhaya technology iko juu.
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa nini isiwe mtanzania na iwe Mhaya?
     
  14. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mhaya ametisha
     
  15. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii kali mzee dah,so funny.nukta
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nouma kila mmoja kaenda kwa urefu wa kamba yake ya kiuwezo
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mhaya noma huyo! Duh!
     
  18. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    infwakti wahaya ndio wamesoma sana mpaka makelele, havard, kotekote. agandi and wakora waitu
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwamba fax hiyo kali
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    inabadilishwa kichwa cha habari tu halafu inarudishwa tena. Nalog off
     
Loading...