Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmarekani afanyia kitu mbaya dada yetu wa Kitanzania kamtumia mbwa kumwingilia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Jan 7, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Raia mmoja wa Marekani (jina tunalo) amemsakizia mbwa, msichana wa Kitanzania mwenye umri wa miaka 21, na kumsimamia mbwa huyo katika kumwingila msichana huyo kinyume cha maumbule na kumsababishia maumivu makali.

    Mzungu huyo ambaye ni mhandisi wa umeme katika mradi mmoja wa umeme wilayani Kiteto, alifanya hivyo januari Mosi mwaka huu, muda mfupi baada ya yeye mwenyewe, kumaliza kumbuka msichano huyo.

    Habari zilizothibitishwa na diwani wa kata ya Matui, Othaman Kidawa.

    Alisema unyama huo ulifanyika baada ya mhandisi huyo kumnywesha msichana huyo pombe.

    SOURCE: MWANANCHI JANAURI 7 2012
     
  2. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo apigwe mvua si chini ya 30.
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wazungu oyeeee,nasubiria watu wanirushie vijembe........nitavijibu nikirudi spain nilikoenda kwa ajili ya vacation
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyo mzungu yuko hai?
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ni kupiga risasi za kichwa tu huyo mzungu!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkuu amesha kamatwa?
     
  7. K

    Konya JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni ukatili,unyama na udhalilishaji usiovumilika..ni kumfunga kifungo cha maisha tu.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uroho wa pesa uliowatawala dada zetu wa leo,sambamba na kushobokea "wadhungu", ukute aliahidiwa mshiko mnene hadi akakubali labda badae mmarekani huyo akamgeuka nae kuamua kubumbulua inshu.
     
  9. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia na wewe yasikukute.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Huyo dada alikubali mwenyewe
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    masikini binti wa watu huyo mzungu amekamatwa au ndio yale kakimbilia kwao
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Msichana huyo pamoja na wakazi wa kijiji na mzungu walikuwa wafurahi kwa kunywa pamoja.

    baadae wakaamia kwa mzungu huyo na kuendelea kunywa, baada ya ukatili huyo msichana alitelekezwa barabarani ambapo alilala hadi asubuhi wananchi walimkuta akiwa katika hali mbaya na kumpeleka zahanati kwa matibabu
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mimi nadhani mngeanza kupinga kwanza uchangudoa...hayo ya kulazimishwa kulala na mbwa ni matokeo tu...!
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    we vipi? Akili yako ina problem! Hukumbuki miaka ile wahehe walipoambiawa kuwa mbwa ni shemeji yao eti kisa chenyewe kama hicho hicho! Umeniharibia siku! Kwenda zako!
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli umaskini kitu kibaya au ndo wameanza kuteleza ile sera ya ndoa ya jinsia moja.Mahakama mpe haki huyo mtz mwenzetu.
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du! Ingebidi wanchi wenye hasira wachukue sheria mkononi na kumshughulikia mzungu...
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa dola hii au nyingne?
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah kwakweli ni ngumu sana,
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio akili ukwaju kabisa nani kakuambia huyo dada ni changudoa?

    Huyo mzungu kafanya unyama huo baada ya kuona huyo mwanamke kapoteza fahamu baada ya kunywa pombe nyingi.

    Hivi angekuwa dada yako ungesema hivyo?
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    wapuuzi hawa wazungu kwa vile kwao wanalala na mbwa wanataka kuleta utamaduni wao kwetu afrika
    sijaelewa inakuwaje hadi mdaa huu anaaachwa kuwa mzima kwani hakuna mabaunza huko wa kumshughulikia kama alivoshughulikiwa huyo dada?
    afu polisi hakuna huko?
     
Loading...