Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmakonde kwa utambulisho! Usipime!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ralphryder, Mar 9, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anamtambulisha mdogo wake kwa rafiki zake'," Rafiki jangu,nyie kummona uyu bwana ndogo, yeye wa kunifatia mimi. Baada ya kuzaliwa mimi,na ule nchezo kumnogea mama,basi ndo kumpata huyu ndogo wangu tumbo moja, baba mmoja mama mmoja".
     
Loading...