Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlugo kumbuka cheo ni dhamana tekelezeni madai yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkisumuno, Jul 30, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MLUGO

    Nimekuona ukitoa vitisho morogoro kuwa mgomo ni batili lakini nafikiri ujumbe umeupata kuwa wewe na viongozi wa kisiasa si tishio tena dhidi ya walimu kutokana na uongo wenu Walimu tumechoka kudanganywa. wewe fanya yale tunayoyataka,.

    Hata hivyo, kumbuka cheo ni dhamana leo upo wewe kesho atakuwa mwingine.

    "BE NICE TO THE PEOPLE WHEN YOU GO UP SINCE YOU MAY MEET THEM WHEN YOU COME DOWN."
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujumbe mzuri kabisa kwa Mulugo, hata kama haingii humu, bila shaka wana ccm wengi sana watamfikishia taarifa. Hasa hapo mwisho kwenye capital letters. Safi kabisa. Waambie wasitu chezee waalimu, sisi siyo midoli !!!!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mpaka kieleweke hakuna kurudi nyuma.
     
  4. N

    Njangula Senior Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenena. Halafu nackia huyo alikuwa headmaster tu muda si mrefu uliopita kwa nini ajifanye amekwea?
     
Loading...