Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlolongo wa ajali za misafara ya Rais Kikwete - Nini kifanyike?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, May 7, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiteremka kwenye gari lake eneo la Kimara Rombo,
    Dar es Salaam kumjulia hali Askari wa kikosi cha Usalama Barabarani
    Sajent Steven Laizer, baada ya kupata ajali akiongoza
    msafara wa Rais kuelekea kwenye msiba wa dereva wa Ikulu


    1. MSAFARA wa Rais Jakaya Kikwete jana ulipata ajali baada ya askari aliyekuwa akiuongoza kwa pikipiki kudondoka na kujeruhiwa katika eneo la Kimara, Dar es Salaam. Ajali hiyo ilitokea eneo la Kimara Rombo saa 4.30 asubuhi wakati Rais Kikwete alipokuwa akielekea Kimara Kilungule kwenye msiba wa Dereva wa Ikulu, Deokalyus Makwasinga aliyefariki dunia katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili baada ya kupata ajali mbaya ya gari katika eneo la Kimara-Korogwe, Msikitini usiku wa kuamkia Ijumaa.
    2. Tukio la kwanza lilitokea maeneo ya Kimara Mwisho wakati Rais alipokuwa akitokea Kimara-Bonyokwa katika alikokwenda kutembelea maeneo yaliyokuwa na matatizo ya maji kwa muda mrefu. Msafara huo ulilazimika kusimama ghafla kutokana na gari alilokuwa amepanda kuchomoka tairi la mbele.
    3. Katika tukio la pili, msafara wa Rais ulisimama ghafla eneo la bandarini karibu na eneo la Matangini baada ya gari alilokuwemo kuchomoka tari la nyuma wakati akitokea Keko Toroli.
    4. Januari 2010, msafara wa Rais Kikwete ulipata ajali mkoani Shinyanga wakati gari la polisi lililokuwa likiuongoza kuacha njia na kupinduka na kujeruhi askari. Walioshuhudia ajali hiyo walisema waliliona gari hilo likiyumba na baadaye kuacha njia na kupinduka kando ya barabara iendayo Meatu. Katika ajali hiyo iliyotokea katika Kijiji cha Nyikoboko wakati msafara wa Rais ukitokea Kisese alikokuwa amekwenda kuzindua Mto Simiyu unaounganisha Wilaya za Bariadi na Meatu, askari sita walijeruhiwa.
    5. Mei, 2010, magari aliyokuwa amepanda Rais Kikwete akiwa katika ziara yake ya siku mbili Dar es Salaam yalipata hitilafu baada ya magari hayo kuchomoka matairi katika maeneo tofuati yakiwa safarini.
    6. Kuna ajali iliyotokea msafara wa Salma Kikwete barabara ya Segerea kama sijakosea iligharibu uhai wa mtu.
     
  2. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi riders( waendesha pikipiki za msafara) hujisababishia ajali kwanini huwa wanailaza zigzag pikipiki huku wakiwa kasi kubwa? Wakati sumaye alikwa waziri mkuu rider alinusurika kufa pale brake point bado wanaendelea kuzilaza pikipiki...sisi tufanyeje sasa?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sheikh Yahya anawaita taratibu! Akisikia njaa anaita damu za the gambaz fasta unashangaa ajali hiyoooooooo!!!!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kasi ya msafari ni kitu hatari zaidi. Sioni sababu ya kwenda kasi kiasi hicho. Mbona jana Kikwete alisubiri dakika kadhaa ilipotokea ajali hakikutokea kitu kibaya? Kasi ile wanaogopa nini kama si mtindo tu wa maisha na woga?
     
  5. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kuchamba Kwingi!! - Wanatakiwa Wajue Safety Kwanza!!
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Apande mabasi tunayopanda sisi aone kama mpaka 2015 hajawa mkono mmoja,mguu mmoja,jicho moja na kalio moja.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu tatizo siyo kasi peke yake, kwa kuwa tangia enzi ya nyerere walikuwa wanaendesha hivyo!
    Mi nadhani hii kauli ya CHADEMA kutokulipiza kisasi kwa wauaji wa CCM ndiyo sababu. CHADEMA walisema wao wamewachinja watu wetu, lakini sisi hatutalipiza kisasi, tunawaachia Mungu atafanya!

    Sisi tuna Mungu
    Wao wana Pesa
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Damu za wahanga wetu zinawamaliza
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwani si hukohuko kimara mwaka jana tairi lilichomoka?

    [​IMG]
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Inawezekana misafara ya Mkulu haipangwi katika takwimu zake sahihi hivyo vyombo huwa havijaandaliwa ipasavyo. Kuna dalili kama za kushtukiza vile.

    Inaelekea akiwa pale Ikulu panawasha akikaa hivyo anaamua kuinuka ghafla na kupanga safari zisizotarajiwa na matokeo ndo hayo. Ni fikra zangu binafsi.
     
  11. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    yeye mwenyewe hana umakini na watu wanaoangalia ulinzi wake hawako makini kinachobaki ni kudra za Mungu tu
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo ujue yale majini aliyowekewa na Shekh Yahya hajapata msosi siku nyiingi sasa yanabeep, yasipopigiwa yatafanya balaa siku si nyingi.
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Una maana Rais wetu analindwa na majini ya Shekh Yahya, na sasa yanataka mlo wa damu ya binadamu? Watu wengine bana wanatuvunja mbavu kwani ni hadithi za kufikirika.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ajali ni kawaida, Mungu akishapanga huwezi kukwepa.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Wapunguze speed zao ambazo sizo za lazima wanakimbiaa sanaa......wanaogopa nini?au wanakambia nini??
     
  16. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ajali hazipangwi na Yehova, zinasababishwa na:- uzembe, kukosa uangalifu/recklessness, matatizo ya kiufundi, hali ya hewa, mwendo kasi, and other physical conditions.
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,726
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Umesahau kituko cha moshi ..magari Yake yote yalizimika baada ya kuwekwa mafuta mabovu...kwenye vituo vya uchochoroni vya mafuta......ililetaa tafrani Kali walinzi wake wakiohofia kuna tukio lilipangwa kumbe uzembe tu
     
  18. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Shehe yahaya alisema atampatia ulinzi uliojificha usiooneka na yeye na ikulu yake hawakukanusha kwa hiyo unganisha dots
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Labda mungu wa CCM, lakini Mungu muumba wa mbingu na nchi hapangi ajali.
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu atuondolee huu udhia mapema iwezekanavyo... Mungu tunakuomba usikie maombi yetu..
     
Loading...