Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlokole na biashara

Discussion in 'Jamii Photos' started by babukijana, May 19, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    [/img] 03.jpg 02.jpg
    ok ni sawa lakini kwa hapa ataishia kulala yeye na mkewe sie tutaenda guest nyingine pole yake.
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii sio dawa, tunaweza kuchukua chumba tofauti kisha usiku tukanyatiana kama kawa, asubuhi tukiammka tunaamkia kila mtu chumba chake.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kaka unatafuta ugomvi wa mawe wakati unaishi kwenye nyumba haina madirisha.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Safi sana sharti hilo!kama kweli nchi yetu inataka kupunguza maambukizi ya ukimwi basi kila hotel,guest house zingekua na utaratibu huo!kama si mke au mme wako mnashirikiana vipi kitanda?nenda kariakoo hotel za wasomali kama al uruba na hotel za walutheri kama uhuru hostel moshi wanafuata utaratibu huo!big up one step ahead in fighting against aids!
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hahahahhaaa! Very Good indeed!
    Mila na wadumisha mila washindwe na walegee.
     
  6. Bon

    Bon Senior Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo si ajabu, kwa waliofika pemba kuna hotel maarufu ina itwa Pemba Highland,ina masharti kama hayo, hurusiwi kuingia hotelini mwanamke na mwanamme kama hamna vyeti vya ndoa, mwenyewe si mlokole ni mwislam haswa wa sala tano.
    Nadhani ni katiaka kutaka kurejesha maadili mema ktk jamii..
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Safi sana maana siku hizi kila guest ni za 'mauaji' hadi vyumba vinazoea harufu ya kinanihii nanihii tu.
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wana ruhusu kushirikiana na si kushilikiana! hii nimeipenda imekaa poa sana!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wanastahili pongezi na waambiwe maboresho!
     
  10. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkifanya hivyo, yeye kishanawa mikono, damu yenu haitadaiwa mikononi mwake mbele za Mungu siku ya hukumu. kwa taarifa yako, hizi guest ndo zina wateja hadi watu wanakosa kupata chumba, kuna watu wana heshima zao hawataki kulala guest zenye mashakamashaka,
     
  11. B

    Bw. Ufahamu Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana, hataki watu wapatie virusi kwake. Ana nia nzuri
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  13. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona vyeti vya ndoa havina picha, sasa wanalisimiaje hili?
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hapa ni MBEYA nn! nakumbuka nishawahi kukutana na hii sehem
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh, usiingie kwenye huko, nenda sehemu ingine.
     
Loading...