Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlokole apewa notisi kwa kukera wapangaji wenzake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 29, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MWANAMKE mmoja ambaye anadaiwa kuwa ni mkristo anayeabudu katika dhehebu la Makanisa ya Kilokole amelazimika kupewa notisi na mwenye nyumba wake baada ya kuonekana kuwa kero kwa wapangaji wenzake.
    Mwanamke huyo [jina linahifadhiwa] amekutwa na kadhia hiyo, Aprili 25 mwaka huu, huko maeneo ya Uwanja wa Ndege alipokuwa amepanga nyumba hiyo

    Chanzo cha habari hii kilidai kuwa, mwanamke huyo anayekadiriwa kuwa na umri kati ya miaka 25 hadi 28 amedaiwa kuwa kero kwa wapangaji wenzake kwa kusababisha kelele usiku wa manane wakati akiwa katika maombi ya kumuomba Mungu.

    Imedaiwa kuwa, mwanamke huyo ambaye alipanga chumba kimoja imedaiwa chumba chake kilikuwa kikitumika na waumini wenzake kama kituo cha kufanyia maombezi mara kwa mara na siku za awali walijaribu kumvumilia lakini miezi mitatu baadae baadhi ya wapangaji walishindwa kuvumilia na kuripoti tukio hilo kwa mmiliki wa nyumba hiyo ili aweze kutatua tatizo hilo

    Imedaiwa kuwa mwanamke huyo amefikisha muda wa miezi mitatu na wiki mbili katika nyumba hiyo toka alipie pango lake

    Imedaiwa mwanamke huyo siku za mwishoni mwa juma huwa na kawaida ya kuja na waumini wenzake na kufanya maombi chumbani kwake na kusababisha kelele mithili ya kuwa na msiba jambo ambalo lilikuwa likileta usumbufu kwa baadhi ya majirani wa nyumba hiyo hata na baadhi ya majirani wa nyumba za karibu kwa kuwa mara kwa mara walikuwa wakidhani alikuwa amefiwa na kukimbilia chumbani humo hadi walipozoea kuwa huwa anasali

    Mbali na kusali na waumini wenzake majira ya mchana ama jioni, pia maombi ambayo yalikuwa yakikera watu zaidi ni yale ya usiku wa manane na kusababisha usumbufu kwa watoto na hata watu wazima kwa kuwa husababisha kelele za hali ya juu.

    Kufuatia hali hiyo wapangaji waliitisha vikao na kukubaliana kuwa wafikishe ripoti hiyo kwa mwenye nyumba na hatimaye mmiliki huyo alifika hapo na kumsihi kuwa awe anafanya maombi hayo bila kusababisha usumbufu kwa wenzie

    Kwa kuwa alishazoea hali hiyo ilimuia vigumu kuacha maombi hayo na baadae mmiliki huyo kuchukua uamuzi wa kumpa taarifa ya kumsimamisha mkataba ama aweze kumrudishia kodi yake iliyobaki aweze akapange nyumba nyingine

    Hata hivyo mwanamke huyo hajaafiki hayo na kumtaka radhi mmiliki wa nyumba hiyo na kumwambia alikuwa ameipenda nyumba hiyo hata hivyo mwenye nyumba alimtaka amalizie mkataba ahame
     
  2. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmmmh...Hii kali kwelikweli..Inanikumbusha ule msemo usemao Starehe zangu zisiwe kero kwa wenzangu ndio yaliyomkuta huyu mamsapu.Akatafute pango kwenye kotaz za makanisa nadhani starehe zake ndipo zitakuwa mahali pake muafaka.
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbuka fahari wawili hawawezi kukaa zizi moja!mfano mzuri mbeya utakuta uwanja mmoja wa mpira unatumiwa na wahubiri kibao kila mmoja ana kundi lake halafu unakuta wote ni dini moja walokole na mungu wanaemhubiri ni mmpja kaazi kwelikweli!
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapa kuna mambo mawili ambayo mimi binafsi naona yamefanyika!!!

    1. mbona hao majirani mchana wanapiga taarabu zao na hakuna aliyewaambia wapunguze sauti???????????

    2. huyo dada angetakiwa kujua tu kuwa anaishi pamoja na watu wenye imani tofauti!! "Mungu ni roho na waabuduo halisi katika roho ndio watakaomuona"

    imeandikwa Baba yenu anajua mahitaji yenu hata kabla hamjaomba, haikumlazimu kuomba kwa sauti saaana, kwa kuwa anakaa na watu.

    Ila namtia moyo, hayo ni majaribu tu!! anatakiwa amkumbushe Mungu ampe nyumba yake mwenyewe ajifungie ndani kwake aombe kwa raha zake.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye rangi nyekundu ninakataa, hakuna cha jaribu wala nini ni kukosa hEKIMA na kutokuwa na KIASI!! kwanza kwanini aombe kwa nguvu, Mungu wake ana msikio mabovu? maombi ya kelele hayanaga faida yoyote Kiroho, maombi ya kimya huwa yanagusa moyo zaidi, mkumbuke yule mama kwenye bibilia alikuwa anaitwa Hana, mke Eli kuhani alikuwa naomba maombi ya uchungu ni midomo tu ilikuwa inacheza na machozi kumtiririka, na Mungu alimpa mtoto akamwita Samwel

    huyo wa maombi mpaka majirani wanadhani kafiwa ATAKUWA NA MAPEPO!!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Hana busara huyo dada..
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Akikua ataacha. Sii kwamba ataacha kuomba, hapana! Atabadili style ya kuomba.
    Atapewa hekima ya kutambua kuwa kuomba sii kuwataarifu watu kwamba una haja hii ama ile bali ni kuzungumza na Mungu wa sirini katika chumba chako cha sirini nae hukupa haja yako katika usiri huo huo.
    .
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Ana busara sana ..... mimi namualika katika nyumba yangu.....achohitajika ni kuikarabati kwa kiwango atakachoweza ili awe huru zaidi....!
    WANAWAKE "WAOMBAO" NI JESHIM KUBWA...ONA ADUI ANVYOHANGAIKA MPAKA WANAFIKIA KULALAMA JF...! BIG UP GOOD LADY ...YOU HAVE YOUR REWARD
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,960
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    hana mum asa mzuka ukiamka usiku hana jingine la kumpa faraja lazma apate wazimu mpaka mzuka utulie hahahaaaa!
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    unamaanisha hana mume....?:A S 39:
     
  11. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi nilikuwa naishi pamoja na Mlokole nyumba moja yaani kulikuwa hakukaliki, yeye ndiyo yeye yaani anamjua mungu na anajua kila kitu cha ulimwengu huu, lakini kumbe mbali na hayo alikuwa mwanachama mzuri sana wa kuvuta bangi, ukimuona kila wakati kavaa miwani ya jua hata kama ni saa sita usiku, nikawa najiuliza huyu jamaa vp? ndipo watu wanaomjua wakanidokezea.
    Kuhusu maombi kwa kweli ni uhuru wa mtu, lakini walokole wamezidi kipimo, ukisoma biblia kwa umakini kuna mstari unasema '' msiombe kwa kupayuka kama wanafiki wafanyavyo madhabahuni...'' lakini walokole wanafanya kinyume kabisa, tatizo sisi waafrika tunapenda sana kwenda na wakati, kila kipya kikijitokeza lazima na sisi tuige, ni ulimbukeni wa kiimani tu!
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mimi pia nasema hana busara. yesu mwenyewe alikuwa akisali faragha sio kupayuka.mfano alipokaribia kuteswa kwake alisali faragha hadi akatoka jasho la damu,
    kabla ya kuchagua mitume alisali faragha,pia katuambia ukitaka kusali ingia chumbani mwako jifungie sali kimya mungu atakujazi MAT 6:6.
    hakuna haja ya kupayuka au kujichanganya maneno kibao tena usiku huku ukisumbua watu hiyo sio sala ni sawa na wale mafarisayo wanaokaa njia panda wakisali sala ndefu ili kila mtu ajue wanasali,ole waooooooo wanafiki hawaa.
    Matthew 6:7
    "When you pray, don't babble on and on as people of other religions do. They think their prayers are answered only by repeating their words again and again
    Ecclesiastes 5:2
    Do not be quick with your mouth, do not be hasty in your heart to utter anything before God. God is in heaven and you are on earth, so let your words be few.

    Prayer is a personal conversation between you and God. Jesus said, "…pray to your Father…in secret…" (Matthew 6:6). The Lord Jesus also told us to talk to God from our heart, and not just say the same things over and over.
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poa Mkuu, huyo ni roho wa shetani anapingana na Roho wa Mungu, mbona kelele za vipaza sauti vya misikitini hawavizuii? Alfajiri hao! Muda wote makelele! Je walijaribu kuongea naye wakashindwa kuelewana? Nuru na giza havichangamani.
    Ila huyo dada pia anapaswa kuwa na hekima ili asiwe kwazo kwa watu wengine.
     
  14. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe mawazo yako yote yako kwenye ngono tu! Naam hawa ndo type ya wanawake tulionao kama wewe, ndiyo maana kuolewa inakuwa ngumu. Hakika mwanamke waaina yako hafai ktk ndoa.
    Mungu akusamehe maana kwa mawazo yako unafikiri kuna mwanaume mwenye hekima anayependa mwanamke wa hali yako? Wanakuchora tu.
     
Loading...