Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akiri, Feb 19, 2011.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wakuu nina ndugu yangu wa karibu ambaye ni mwanajeshi anasema taarifa za kulipuka kwa hayo mabomu zilijulikana tangu siku ya j'tatu . askari wa wadogo ambao ndiyo hasa walinzi wa hayo maghala waliona dalili za milipuko na wakatoa taarifa kwa wakubwa wao ,ambao nao wakatoa taarifa ngazi zinazofuata. akasema mpaka jumanne walikuwa bado hawajaambiwa ni nini cha kufanya na juma tano ikawa sikukuu hivyo walikuwa wanasubiri mpaka siku ya alhamisi ndipo waambiwe nini cha kufanya .

    na pia kaniambia baada ya milipuko wanajeshi wengi wamekufa sababu waliambiwa waingie kwenye hayo maghara na wachukue hayo baadhi ya mabomu na wayaelekeze upande wa juu ili kuepusha madhara ya kulipua kambi nzima. japo hajaniambia ni idadi gani ya hao wapiganaji wetu waliopoteza maisha yao.

    jamani urasimu huu mpaka lini ona unavyotugharimu mtu anapelekewa taarifa muhimu mara hayopo ofisini na taarifa zinabaki mezani kwake. kama habari hizi zinaukweli kazi tulionayo ni kubwa sana
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,650
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama hii ni kweli basi tuna kazi ya ziada ya kufanya! Bila kusahau nakuomba usahihishe huu msemo USEMBE/ni UZEMBE halafu na hii pia ULASIMU/ni URASIMU!
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    asante mkubwa nashukuru sana nitasahihisha
     
  4. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli, basi aliesababisha urasimu huo awajibishwe!
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    hayo maneno uliyonisahihisha mbona siyaoni?
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,650
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Akiri soma heading yako halafu nenda kweye thread yako soma kwa umakini utajua ninini cha kusahihisha!
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,032
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Mleta mada angekuwa amefanya kazi nzuri kama angeweka hapa nalaka ya hiyo taarifa. Naamini taarifa zinaenda kimaandishi na zinapigwa mhuru wa lini ilipokelewa, angeiweka hapa ili tuitumie kuwalazimisha waliosababusha mauaji wajiuzulu
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,380
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    nakala kweli utaipata eneo la jeshi kabla ya kufika unaweza kula mgwala tano na kuruka kichura mara hansini, hata waandishi ka saeed Kubenea hawezi fika, si ulisikia ya juzi hakuna mtu wa kujiudhuru, jeshi ni jeshi hakuna siasa wanasiasa ndio wanajihudhuru,
     
  9. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Urasimu everywhere!..