Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko wa mabomu na haki za wafungwa - Ukonga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaija, Feb 21, 2011.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi wakati wa mlipuko wa mabomu ya Ukonga, hakukuwa na haki ya kuwahamisha wafungwa wa gereza la Ukonga ili kuwaepusha na janga hilo?

    Nawakilisha.
     
  2. DAUDI GEMBE

    DAUDI GEMBE Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafungwa wana haki ya kuishi hivyo kisheria walitakiwa wahamishwe ili wawe salama.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ninyi wachochezi saana kunataarifa za kiinteligensia zinaonyesa ninyi niwatu wa fujo tuu!
     
  4. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hili nalo neno!!
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    raia wa kawaida Tz bado hana haki, unategemea kudai za mfungwa? Lakini kama unataka sehemu ya kula, fungua NGO inayopigania haki za wafungwa. Utapata publicity na funding.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    nasikiaa kuna wafungwa watukutu wametoroka kwa kukata bati la gereza....
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bada ninasoma posts zenu. but by the way hapa tz, mfungwa ana haki gani zaidi ya kuvalishwa gwanda na kupata ugali maharage tena mlo mmoja? zaidi ya hiyo ana haki gani zaidi ikiwa raia asiye mfungwa anaishi kama yuko magereza?
     
Loading...