Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MLIPUKO WA BOMU KIWANDA CHA CHUMA Mikochen

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TwendeSasa, Feb 24, 2011.

  1. T

    TwendeSasa Senior Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna bomu limelipuka katika kiwanda cha kuyeyusha chuma chakavu (scrapers) Iron steel kilichopo jirani kabisa na MMI STEEL,.INAASEMAKANA WATU ZAIDI YA WATATU WAMEFARIKI..↲
    MLIPUKO HUO UMETOKANA NA KIPANDE CHA BOM u AMBACHO KILIKUJA KAMA SCRAPES..WANAJESHI WAMEITWA KUANGALIA UWEZEKANO WA KUPATIKANA MABOM MENGINE
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hatarii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. g

    gnasha Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi tutajifunza lini?
     
  4. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    viongozi wetu wapiga ramli walisema hayatalipuka je hilo limelipushwa na nani?
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je hiyo siyo REDIO MBAO?
     
  6. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wananchi tumekua tukiripot juu ya uwepo wa mabomu sehemu mbalimbali,mpaka leo hawajaja kuyachukua au kuyategua,mnategemea tufanyaje?niliache lilipukie kwangu?no,nalibeba kwenda kuliuza niepushe hatari kwangu.
     
  7. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanaonunua vyuma chakavu kuweni waangalifu sana. Bomu linajulikana wazi hata kama huna utaalamu wa kulitambua kwa urahisi; jihadhari na vyuma vilivyofungwa (closed) kwani huwezi kujua ndani kunanini. Bomu haliwezi kuwa kipande cha chuma, lazima liwe na umbile lililofungwa kuashiria kuwa kuna kitu kiko ndani.
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Nachelea kuamini mpaka nisikie kwenye vyombo vya habari
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    poleni sana jamani..na huo ni msiba tena...
     
  10. T

    TwendeSasa Senior Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya subiri habar mkuu
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    guruneti????eeeh
     
  12. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poleni
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aliyosema mkwere?
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    poleni wahanga
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Na kwa kauli ya mheshimiwa sana Bwana Shimbo ya kuwa yale yote yaliyoanguka pasipo kulipuka hayana maradha tena.........tutarajie matukio kama haya mengi tu.

    Poleni wahanga
     
  16. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tusiwamini sana, mbona ana post chache tu toka 2008, anatupotezea muda ili tusifuatilie mwanza. mimi ntaamini mpaka aweke source ya kuaminika.
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Poleni sana!

    Kuna biashara kubwa ya vyuma chakavu kutoka mashariki ya DRC, sehemu kubwa ni vifaa vy kijeshi, miongoni mwake ni clusters; yaani vipande vya mabomu makubwa ambavyo hutawanyika kuwa vijibomu vidogo baada ya kulipuka, mara nyingi hivi hufanana na vipande vya chuma si rahisi kuvitambua kwa kuangalia ndio maana yanaletwa hadi kiwandani na kulipuka yanapochemshwa. Iliwahi kutokea mwaka juzi kwenye kiwanda kimojawapo cha vyma pale keko.

    Udhibiti wa hizi ajali ni kufuatilia source za vyuma chakavu vinginevyo mabomu ya Gombs yataishia viwandani na hizi ajali zitaondoka na wengi!
     
  18. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It seems that we will be haunted by G'mboto calamity for sometime..... Ohh Lord!!!....
     
  19. k

    kibunda JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya, ndiyo uwajibikaji wa viongozi wetu! Wananchi wasio na hatia watakufa sana lakini hakuna mtu anayewajibika.
     
  20. M

    Malila JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    poleni
     
Loading...