Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko mkubwa watokea kwenye Kanisa Katoliki Arusha, watu kadhaa wajeruhiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wakurogwa, May 5, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2013
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hali inakuwa tete katika nchi yetu. Kanisani Parokia ya Olasit kumetokea mlipuko haijajulikana kama ni bomu au la ila watu wamejeruhiwa inasikitisha.

    Source: Radio Maria

    ================
    Updates
    ================

    Mbunge wa Arusha mjini, Godbless Lema akiwa na mbunge wa Arumeru, Joshua Nassari wametoa damu kwa ajili ya majeruhi walioumia katika tukio la kulipukiwa na bomu katika Kanisa Katoliki Olasiti Arusha.

    Lema amewahimiza wakazi wa Arusha na vijana kujitolea kwa wingi kuchangia damu ili kuokoa majeruhi.

    ===========================
    Matukio katika Picha
    ===========================



    - Waziri Mkuu, Pinda ametembelea eneo la tukio

    - Watu sita (6) wanashikiliwa na Polisi wakihojiwa kuhusiana na tukio hilo (kwa mujibu wa Waziri Nchimbi)
    -Watu zaidi ya 70 wajeruhiwa na watatu kupoteza maisha.
     

    Attached Files:

  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,308
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    Poleni.

    Vp hakuna vifo km ukiweza weka picha
    Mkuu maana hii Nchi si salama tena.

     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    [​IMG]Reuters – 3 mins 58 secs ago

    DAR ES SALAAM (Reuters) - A suspected bomb attack on a new Catholic church in the northern Tanzanian town of Arushakilled at least one person and wounded dozens of others on Sunday, police said.

    The Vatican's ambassador to Tanzania, Archbishop Francisco Montecillo Padilla, was attending the official opening of the church when the explosion occurred, but escaped unharmed.

    If a bomb blast is proven, it will mark an escalation in sectarian tensions in east Africa's second biggest economy.


    "Some kind of explosion went off at the church. It is believed to have been a bomb but we don't know what type of bomb it was," police spokesperson Advera Senso said.

    One person was arrested after the blast, which killed a woman and wounded 57 other people, Senso said.

    A Vatican embassy official said he had been in contact with Padilla. "He is personally fine," the official said.


    Two Christian leaders were killed in Tanzania's semi-autonomous, predominantly Muslim islands of Zanzibar earlier this year and there have been attacks on Muslim leaders and mosques. Arusha lies near the snow-capped peak of Mount Kilimanjaro in a part of Tanzania that is predominantly Christian.


    (Reporting by Fumbuka Ng'wanakilala; Editing by Richard Lough and Mark Trevelyan)
     
  4. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2013
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wangapi wamekufa?
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,348
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 63
    Ni parokia ya olasiti na radio maria ndio wametoa na bado wanaendelea kutoa coverage ya tukio hilo. Ningewapa update ila huku kwangu umeme umekatika
     
  6. MY LOVE

    MY LOVE JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona habari haijitoshelezi? mlipuko wa nini? saa ngapi? madhara yaliyotokea ni nini? majeruhi wapo na ni wangapi?
     
  7. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,311
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,311
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    Nilikuwa nasikiliza radio maria nikasikia mlipuko, na mtangazaji anaelezea tukio.

    Balozi wa Baba Mtakatifu alikuwa anafungua parokia hiyo, na wakati tu anaanza ibada, mlipuko mkubwa wa bomu umetokea na kuna watu wamejeruhiwa vibaya na inawezekana kuna vifo.
     
  9. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,429
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 83
    hali mbaya sana ni mlipuko mkubwa nipo hapa
     
  10. CANIMITO

    CANIMITO JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2013
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 749
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 18
    Poleni sana wote mliopatwa na hilo. Tuna serikali sikivu,naamini itaundwa 'TUME' na kuja na majibu,wakati huo tukiendelea kusikia 'matamko' mbalimbali toka kwa viongozi wa dini na wana'harakati.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,603
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 63
    Ishu ya meno ya tembo ndo isha dailutiwa ivyo.
     
  12. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2013
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Kanisa lipi hilo?
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,333
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 63
    wapi hapo?
     
  14. g

    gagonza JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2013
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 295
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 28
    Kulikuwa na uzinduzi wa parokia ya olasit mlipuko mkubwa unadhaniwa ni mabomu watu wengi wamejeruiiwa na wengine wamekufa.
     
  15. g

    gagonza JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2013
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 295
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 28
    Kulikuwa na uzinduzi wa parokia ya olasit mlipuko mkubwa umetokea unadhaniwa ni mabomu watu wengi wamejeruiiwa na wengine wamekufa.
     
  16. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2013
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 8,340
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 83
    Mkuu funguka zaidi...
     
  17. K

    Kijitonyama JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2013
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nasikia ila hawajajua ni nini. Ni mbinu za ccm kuzuia mikutano
     
  18. K

    Kilalo Senior Member

    #18
    May 5, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu tusaidie na hawa watu. Jambo la ajabu utasikia kikundi cha wahuni wachache wasiofahamika na wala si waislmu (IGP, DCI na DPP)
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,308
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    Picha kama inawezekana
    Hakuna vifo mliopo hapo ?
     
  20. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,226
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Tufafanulie ndugu, tafadhali sana. Je mlipuko wa nini? Umesabishwa na nini? Wakati gani (wakati wa misa, kabla au baada)? Nani anahusika? Hizi habari nyigine........
    KWA USHAURI TU: ukitaka kuandika habari, andika ikamilike. Tambua ya kwamba wanaotumia Jamii Forums ni watu wenye akili timamu, na wengine wananyadhifa kubwa sana serikalini. Hivyo kuandika sawia itawapa mwanga.
     
Loading...
Similar Threads - Mlipuko mkubwa watokea Forum Date
Serikali ijiandae na mlipuko wa vijana wengi ku-commit suicide baada ya ushindi mkubwa wa CCM 2015 Jukwaa la Siasa Apr 21, 2013
Mlipuko mkubwa watokea katika mitambo ya nuclear Japan Jukwaa la Siasa Mar 12, 2011
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page