Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko mkubwa leo alfajiri ni nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giddy Mangi, Dec 20, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania mlio Dar huu mshindo mkubwa wa mlipuko ni nini kwa mwenye taarifa?naomba kuuliza kwani hofu imetanda Mikocheni
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni radi(Thunderstom) hiyo au hauoni mvua yanyesha
     
  3. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni ngurumog itokanayo na radi we mtoto wa mama toka ndani nenda kwenye ujenzi wa taifa, unataka kusingizia mabom.
     
  4. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mna hofu mikocheni eeenh?
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa ufunuo wa Yohana Mbatizaji.
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bonde la Mpunga Mikocheni hacha mawazo mgando siye wenye hofu sio mafluck mafisadi
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata radi tu wewe hoi itabidi tukuhamishie G/Mboto ili likisanuka usikilizie milipuko inakuwaje.
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    leo dar tutaogelea kama samaki mitaa ya posta na foleni ya kufa mtu..
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jiji lina meya mwizi mifereji haiwezi kuzibuliwa; itabidi wananchi wageuke samaki!!
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Huwezi tofautisha mngurumo wa radi na bomu!!! Omba sana Tanzania iendelee kuwa na Amani, huko DRC, Rwanda, Somalia, Uganda katika milima ya Lira na kwingineko unakokufahamu hali kama hiyo ni siku nzima. Sasa wewe mara moja tu, hoi huwezi hata kutoka nje.
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    ni bomu limeripuka bahati mabaya pale lugalo. Nitarudi baadae kidogo
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Bomu la Gongo la mboto.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    hahaha ngurumo tu hzo
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana, fisadi mmoja wa mtaani kwenu kapasuka tumbo!
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaaaaa!!!!
    Huwa anakulaga maguruneti nini??
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kweli jf ni stress free zone, hata radi mkuu huijui? We mangi inaonekana ulipata kilauri kuzidi kiasi
     
  17. K

    KIROJO Senior Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umepatia watu hapa tanzania ni waoga hasa wazee heee jamaani Amani huku wanaliwa!
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuzaliwa Mjini na Kukulia Mjini kuna faida na hasara zake!
     
  19. K

    KIROJO Senior Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe Ndo umesema cha maana hapa tanzania watu ni waoga mno ,utaona wanavyo haha sasa utanzania ni issue,wewe subira Njaa inavyotafuna watu ndo utajua kama amani ipo au la,
     
Loading...