Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliowahi kusoma Ilboru Sekondari: R.I.P Mwl Losujak Ole Ngafut a.k.a Chief

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Watu8, Mar 22, 2012.

  1. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    The man is no more na
    aliumwa for sometimes. Kwa taarifa zilizopo ni kwamba alifariki juzi usiku tar 20.
    Kuna kipindi Chief alioondoka Ilboru akawa Mkuu wa
    Shule nadhani ni Kimyaki.
    Bwana ametoa,Bwana ametwaa...Jina lake lihimidiwe.
     
Loading...