Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliosoma Tosamaganga Mpo???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Nov 17, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale mliosoma Tosamaganga Iringa naomba mjitokeze popote pale mlipo ili tuweze kuikumbuka shule yetu na kuona ni kwa jinsi gani tunaweza kushirikiana na uongozi wa shule yetu ili kuiboresha zaidi na kuhakikisha kuwa inakuwa kati ya shule bora 20 hapa nchini na kuona kuwa inatoa wahitimu bora zaidi.
     
  2. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka, ahsante tupo.... kipindi kipi wewe? cha Mbanga au cha Mkangwa au Charwe?
     
  3. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupo, mi nilipita kipindi cha Charwe
     
  4. M

    Misosi Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tupo mkuu, mimi kipindi cha Mkangwa bana!!
     
  5. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Weka jina lako halisi hapa if your serious
     
  6. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    wazo zuri... mimi nilisoma pale enzi za Mkangwa
     
  7. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nilisoma kipindi cha Mpogole (aka Dudu). Napatikana kwa namba 0654 467758. Tuanze kuwasiliana.
     
  8. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    e bana mm nilikuwapo kipindi cha mkaangwa then charwe:eyebrows:
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Tupoooo PULL MUNDU hapa najua wengi wananijua kwa name hilo
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona wote waliochangia hapo juu wamesoma juzi Tosa, mwenzenu nimesoma pale enzi za Mpogole (Dudu) na maeneo yetu ya kujidai yalikuwa Msombwe, Itamba na mara moja moja Kalenga. Mimi niko Ughaibuni ila mkianzisha akaunti maalum mchango wangu ni wa kufikia tu.
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka ipamba na pia namkumbuka sana mwl Saadani
     
  12. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mkuu na tunashukuru kwa kujitoa kwako. Nami pia nilisoma enzi za Mpogole (Dudu). Niliingia pale 1984 na kutoka 1986.
    Naomba niwaombe wale wote tuliosoma Tosamaganga mnitumie email zenu na simu zenu kwa njia ya SMS ili tuweze kuanzisha mawasiliano ya moja kwa moja na kisha kukubaliana nini cha kufanya kwa ajili ya shule yetu hiyo Kongwe. Simu yangu ni 0654 467758. MUNGU awabariki sana na kazi njema kwenu wote.

    Kwa sasa Mwalimu Mkuu wetu pale Tosamaganga anaitwa Ndugu Shulla na email yake ni Shullajj@yahoo.com na simu yake ni 0767-252464. Atashukuru sana kama wadau wa Tosa mkimwandikia email na hata kumpigia simu ili muweze kufahamiana naye na yeye kuwaweka katika Database yake kwa ajili ya Mawasiliano zaidi kwani angependa kuwasiliana nasi sote. Mimi jina langu kamili ni Josephat Simon Sanda (0654 467758)
     
  13. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana mliongea na Mr. Shulla
     
  14. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama sikosei wewe ni kipindi cha charwe!!
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    a/o level?
     
  16. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,292
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Nilimkuta Mkangwa badae akaondoka pale.Alikuja Charwe(R.I.P),nimemuacha pale 2005.Nilikuwa PCB.
     
  17. n

    ndisinzowa Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mie nilipita pale 2006-2008..nilikuwa pcm4 enzi za charwe(RIP) zen Mtera
     
  18. c

    cheseo Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mi nimepita enzi za mkangwa pale,booonge la mtu kofi lake moja kama umedondokewa na roli!!
     
  19. c

    cheseo Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    We mtu upo? Faraji hapa
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ngoja nimuulize said masoud ye alisoma enzi za nani
     
Loading...