Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliosoma Remote Sensing & GIS kwa Dr.MWANUKUZI UDSM 2004 Tuwasiliane!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpigaji, Mar 17, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana habari zenu!Kuna yeyote anayefanya kazi inayohusiana na Course hiyo?
     
  2. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna dili
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sema,tupo
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hiyo course inahusu nin mkuu?naomba kuelimishwa.
     
  5. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukuisoma heading?
     
  6. k

    ksalama0 Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mtu aliisoma mwaka mwingine ila kozi hiyo hawezi kuwasiliana nawe?
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Dili tupo.

    Hata kwenye sensa ijayo ilipaswa watumie hii kitu ili sensa ya miaka ijao iwe ya ukweli zaidi.

    Pia kama we ni geologist itakufaa.
     
  8. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Nilisoma Mkuu. Na nikapata nafasi kusoma kozi inayofanania na hiyo kwa ufadhili wa NUFFIC. wewe upo wapi?kwa sasa nafanya kazi na jamaa wanaitwa Centre for Spatially Integrated Social Sciences hapa US. Hii kozi inalipa na pia ni useful sana coz ipo accurate mno (kwa kila sekta, Kilimo,kuchagua maeneo ya kilimo/kufuga, Utabiri wa hali ya hewa but huko kwetu hakuna anayefikiria kuwekeza kwa teknolojia hii tumekaa kupiga domo tu na kuhimiza watu wasome digrii za Kiswahili na Political Science.
     
  9. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mimi nimeisoma 2010 inakuwaje?
     
  10. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    even me i wish kuendelea kuisoma level ya masters utaniraidiaje?
     
  11. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Ndg.Ma doudou... ukitaka kusoma GIS tafuta vyuo vya Netherlands wana offer hiyo course zaidi NUFFIC pia wanatoa ufadhili ukishapata admission lakini ujue shule ya Ulaya esp. Netherlandsa inataka commitment si ya kudesadesa mtu wangu so inabidi ukomae
     
  12. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kukomaa nitakomaa nahitaji kujua wanaaply vipi?
     
  13. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi nimesoma zaidi GIS na natumia kufanyia spatial and temporal variations
     
  14. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Google NETHERLANDS universities zen fuatilia hizo links tatizo wabongo mnataka kufanyiwa kila kitu wewe vp? au unataka nikultee fomu kwenu nikujazie! kama ulivosoma TZ jifunze kucheza na computer bro!! acha kulia lia! dunia hii usipochangamka na kuwa na bidii ya kujifunza utaishia kulalamika kama wenzio mimi sikuambiwa na mtu kuhusu hizo scholarship nilichakalika mwenyewe.
     
  15. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mie si bro ndugu mi ni sisy
     
  16. J

    John Kangethe Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaka bila kukomaa huondoki na MSc yako huko.
    Lakini siyo Universities za Netherland tu, bali hata vyuo vingine vya Ulaya, lazima ukomae sana...

    Inatia moyo kuona Wabongo huwa wanaweza kusoma na mwishowe kupewa Msc zao.
     
  17. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  18. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Tz bado mno
     
Loading...