Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlioripot saut tupeni habari bila mikopo wanagoma kusajili au???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by siansakala, Sep 14, 2012.

  1. siansakala

    siansakala Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie mtoto wa mkulima,,,100% nategeme HESLB...vp SAUT wanazngua au??????
     
  2. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unalipa 40% kisha unapata usajili
     
  3. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani kakuambia hata kama mtoto wa mkulima utegemee fees yote acha ujinga ile ni private university kk
     
  4. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe umaskini wa mwenzako unasema ujinga!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    sasa wazazi wa huyo taahira wanahusika nin hadi nao watukanwe humu jf jaman?
     
  6. A

    Apex JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona jamaa kaandika vzr 2,yanini kuoneshana ulivingstone kaka,jaribu kuwa na subir pale unapofanya kureply wengne,inauma umaskin wa m2 then unamlivistone kiivyo c poa.
     
  7. J

    Johnson Ngallya Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah dunia hii, kuulza 2 mlshakwazka wengne mh!
     
  8. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Jamani Heslb watutendee haki,SAUT hufanyiwi registration bila kulipa hyo 733000 halafu offcumpus hostel ni kuanzia lak9 hadi 1point something kwa mwaka,hawapokei nusu,kila chumba wawiliwawili,bado hujaweka garama za stationary,umeme,food,jamani,mi nitafanyaje?wakati hyo 733 yenyewe tumeuza mifugo yetu yote nyumbani marangu,kwa nini iwe hvyo? Naombeni ushauri
     
  9. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu wasikukatishe tamaa ya kuuliza hawa ndo wazazi wao mafisadi wanajivunia mali za wizi jaman siyo vzur mtu anauliza kitu kzur unamjibu ovyo kama unahasira zako za 'b' kaa kmya usichangie.MNATUKATISHA TAMAA WATOTO WA KIMASKIN SIYO VZURI Hvyo!!
     
Loading...