Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mliopo USA, swali

Discussion in 'Entertainment' started by Game Theory, Nov 4, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli nilipapenda sana states lakini si sehemu ambayo mtu kama mimi naweza kusurvive katika mazingira kama haya

    Hivi watu wa ATL mnasurvive vipi namna hii? maana wanawake ndio wenye pesa zaidi sasa kwa nini msi wa wife wanawake kama hawa kisha basi?

    duh!

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    kama huyu mie namweka ndani hakuna kutoka na nakuwa mkali kuliko Osama na zaidi ya yote akitoka basi ni NINJA tuuu hapa haaminiwi mtu si Abtichaz wala huyo ES na jamaa zake

    [​IMG]
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu huo mgongo duh kama mbongo!
    Si mchezo watu huko mnafaidi.
    Sasa ukimweka ndani atakuwa anakulisha nini wakati yeye ndo mwenye pesa.
    Ila hilo figure dah mulua kabisa mkuu.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Aisee huyu kakalia amira nini?

    Mikito namna hii natembea na AK 47 ukimtazama mara 2 nakulima shaba maana imeandikwa ukimtazama mwanamke mara 2 basi umezini nae....
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    nikiwa States nishajifunza sitembei na pesa

    ATL kusema ukweli bado sielewi inakuwaje wabongo hamtaki kuoa
    maana wanawake kama wale ni wa kukeep lakini hakuna kusevu mwanangu maana mambo ya pale blueflame si mchezo sema tatizo hakuna kugusa...sasa mambo mazuri huwa yanakuwa kuleeee Woodrow na hit Bazz & Crue's maeneo ya in PG county...fukk it natunga safari mwezi ujao mie

    potelea mbali liwalo na liwe
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    halafu unaambiwa yaani huyo ni kawaida tuu yuko club siku ya umamosi

    ahhhhhh no wonder wanasema watoto si rizki wamejazana ATL

    eti mtu anakwambia haya mambo ya kawaida

    subutuuuuu
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    HA-ha-ha-ha-hah


    Competition nyingine ni balaa! Huyu hata wanawake wenzie wanamtaka. Uwe tayari ku-share mzee




    .
     
  7. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #7
    Nov 4, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! balaa kweli kweli
     
  8. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2008
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duh; hakianani hapo naonga hata gorofa.
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukisikia watu wanajitoa muhanga ndio wanapokutana na mizigo ya aina hii nina imani kabisa kama ujasiri ni mdogo unaweka condom pembeni then ni kutafuna mnofu kwa kwenda mbele!!!! Duh!!
     
  10. D

    Dina JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2008
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani, kwani wa hivyo wako USA pekee? Au issue ni huko kutoboka mfuko?

    Wengine wako radhi kubeba na silaha, si mtaua kila mtu manake uongo si kazi, binadamu wa kawaida lazima atamgeukia kumuangalia....
     
  11. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    If all gorgeous women would also have attractive personality...




    .
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    GT kila kizuri kina shida yake.
    Malipo ya uzinzi ni kifo.
    Hawa madada Mungu kawaumba vizuri sawa. Na wanafurahisha macho sawa> Lakini...............Sikushauri kufunga hizyo safari ya kwenda usa kuwatafuta! just for the sake of your life!
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ahhh wapi nshabaidili mawazo siendi tena

    ntamwambia Kibunago aende
     
  14. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Game kwa tarifa yako ndugu zetu walioko USA wametumwa na vijiji huku nyumbani kila mtu katika jamii tunawangalia wao kwamisada pia isitoshe kwa wabongo mambo kama hayo ni maji makubwa kuyaogelea kishindo lakini basi kama hao mbona wapo wengi hapa bongo au kuliko wa huko USA unachotakiwa hapa ni kumpiga sop sop atangara kuliko wa huko USA
     
  15. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini yote tisa chombo kama hicho unaweza kumkosea mungu ukafanya yale yaliyo katazwa katika BIBLE hatari lakini salama
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    hahahahahahahahah Kibunango??????
     
  17. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanawake gani hao wewe! Usiangalie lipstick na make-ups. Upuuzi mtupu huo. Njoo bongo, kwa mfano; simama dakika 20 tu pale junction ya askari (Askali Monument: Maktaba and Samora Avenues) katikati ya jiji la Dar. Concentration yako iwe wanawake tu. Then niambie. Utapagawa kabisa. Hizi za net upuuzi tu na hazina mvuto wowote!


     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mhsasa umegundua kwa nini sie wengine tunapenda READY MADE? nani ana muda wa kutoa pesa za mikorogo na extensions?
    Au hujuui kama sie twawapenda sana wale wenye RANGI RANGI kama yule ustadhi kule ISTI MID-LENDSI?
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    umegundua ehhhh?

    hata kama hujala si unaagiza tu zile blue pills au?
     
  20. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Heheh ATL totoz nyingi tuu...kwanza ukienda uswahilini totoz za kumwaga nzuri kuliko ata Beyonce na Alicia Keys...ukiwa na 1972 Chevy Impala SS sitting on 22s unabeba kizigo bila gharama.
     
Loading...