Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

: Mliopo TZ tupeni live mechi ya Yanga na Tusker

Discussion in 'Sports' started by Freetown, Jul 25, 2008.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ombi kwa mliokaribu tupeni live kadri mechi ya Yanga na Tusker inavyoendelea
    Natanguliza shukrani
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Dk ya 70 Yanga 0 Tusker 1
     
  3. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo imekaa vipi?sitaki kucheza na Simba Mshindi wa tatu
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Dk ya 71, yanga wameshindwa kufunga goli mpira wa adhabu ndogo na sasa ni dk ya 77 goli ni 0-1
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Endelea kunipa matokeo..ina maana tutakutana na Simba?ila najua watarudihsa goli..
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    soka la bongo presha tupu...tuangalie million 500 vs million 140 itakuwa vipi..
     
  7. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpira umeisha saa nyingi,Yanga kapigwa goli hilo hilo moja.
    Hii maana yake ni Yanga na Simba Jpili saa nane mchna pale taifa
     
  8. I

    Ipole JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga amaefungwa moja bila yale yale
     
  9. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    gang chomba
    njoo jukwaani tukate ishu,kufungwa kwa yanga ndio sports hiyo
     
Loading...