Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliopo bongo mtujuze linakuweje hili la mishahara??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 24, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tumesikia mishahara serikali ikisema kwamba mishahara itatolewa dirishani kwa muda wa miezi miwili ili kubaini wafanyakazi hewa sasa swali langu kuna watu tunafamilia na tupo nje ya nchi kimasomo familia zetu zinategemea mshahara huohuo!!!!swali ina maana tunatakiwa kupanda ndege kurudi tuje kuchukua madirishani huo mshahara?swali la pili ni miezi ipi hiyo miwili ambayo serikali imepanga kugawia madirishani huo mshahara?tunaogopa mishahara yetu isije ikachakachuliwa tena!!!!maana bongo sasa hivi hapaeleweki kabisa kila siku linazuka jipya na haijulikani kama mtu haupo mshahara wako utapelekwa wapi na kazini uliomba ruhusa hukutoroka!kikubwa ni familia zetu zitaishije!wenyewe tunaweza ishi hata kwa kubeba boksi
     
  2. k

    kabindi JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wambieni rafiki zenu wawachukulie! and by the way hongera wewe unapata mshahara! maana wengine salary slip zao hazina kitu ni madeni! Hivyo hiyo miezi miwili tutamshukuru Mungu maana makato ya mikopo ya Banks na SACCOSS yatasimama kwa muda. japo ni kuhairisha deni! ata ikiwa mwezi gani poa! huna habari kwamba yawezekana wewe ukawa na cheque namba mbili bila wewe kujua? huo mshahara wa cheque No. Nyingine wanachukua wajanje! niulize siku nyingine nikupatie ushahidi! WEWE Bongo watu hawajalala ni wewe tu!!!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanangu noma sana yaani bongo sasa imefikia huko!!mbona naona kama nchi imeshafilisika sasa kitabaki nini jamani!!!mwana au unanitisha?
     
Loading...