Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliopo Arusha Nisaidieni Mwenzenu

Discussion in 'JF Doctor' started by Nero, Oct 31, 2012.

  1. N

    Nero Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamii Forum mliopo mjini Arusha naulizia ni hospitali gani hususan ya private wanatoa huduma nzuri kwa watu wenye matatizo ya uzazi 4 both me&ke. Msaada tafadhali.
     
  2. N

    Nero Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiyo naingia Arusha mjini nina mgonjwa yupo serious nisaidieni jamani. Au mliopo A town wote mmelala?
     
  3. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,327
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Una uchungu?
     
  4. N

    Nero Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuache utani, tusaidiane tafadhali
     
  5. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,327
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Hauko serious!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nenda AICC au LMC-Selian ya Mjini, ndizo hospital za kuaminika za Private kwa Arusha.
    All in all, Poleni kwa shida inayowakabili.
     
  7. M

    MINJA MAN Member

    #7
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa doctor muhamed pia ni pazur xna 2kwa mambo ya uzazi
     
  8. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni uzazi usiende kokote nenda ST. Thomas...kama ni uzazi narudia tena...maradhi mengineyo nenda selian ya mjini.
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama ni uzazi nenda AICC hosp au Seliani kama alivyokushauri PakaJimmy,usithubutu kwenda St Thomas.(Mostly after money)
     
  10. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nenda kwa Dr Wanjara. Alikuwaga specialist wa wanawake kwa maswala ya kizazi. Kwa sasa sijui kama yupo au vipi manake sijaona kama kuna aliyempendekeza. Jaribu na huko.
     
  11. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dr Msuya wa St Thomas naye nasikia ni kiboko yao. Anapandikiza mbegu iwapo mama hapati mimba. Jaribu na huko.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    hapo selian ni hovyo-ni jengo tu...labda st.Thomas kidogp mkuu
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,366
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Hata mm nilisikia hivyo..eti ni jengo tuu..
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Yah Selian ni majengo mazuri tu hamna madaktari, Kama ni uzazi nenda St. Thomas ila Kama anataka kujifungua lazima afanyiwe operation wako kipesa zaidi ila anaweza kwenda kwa dr. Wanjara mianzini au kwa Dr. Mohamedi tanki la maji
     
  15. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Muone Dr. MSUYA anapatikana st. Thomas hosp.
     
Loading...