Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliooa mlipata wapi wake zenu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kilaza Flani, Jan 26, 2012.

  1. K

    Kilaza Flani Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    micharuko kila sehemu, ata hakuna pa kutokea!! sijui mi ndo nna gundu.. au ndo hali ilivyo ila lile neno ambalo lipo kwenye kiapo na linasisitizwa sana 'uvumilivu' linachukua nafasi yake!!
    aise wake walishaisha
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nani anataka kilaza? joke
    wanapatikanapopote duniani humu
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe una gundu.

    Jichunguze :tabia/fikra/hobbies/muelekeo wa maisha/unavyojionyesha au onekana, chunguza vigezo unavyotumia kutafuta/chagua mpenzi, chunguza matarajio yako kama yanaendana na eneo unalowinda n.k

    Ningekua mwanaume na nimeoa ningekwambia pa kwenda
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie nilimpata humu humu.
    OTIS
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wewe utakua ndio wale wakaka ambao hutoka na ladies, akidhania kua siku akitaka kuoa ataselect toka kwenye shelve..... Ukisahau kabisa kua wadada wa kulala nao ni wengi wa kila sampuli na kila kona; ila wale ambao ni worth it kujenga nao mahusiano ni adimu. Ukisahau kabisa kujiandaa kua walau two years before hujaoa jiandae kuanza kutafta a partner ambae utaona atafaa kua mke. Saizi unataka kuoa ndio unakuta kumbe sio lelemama wala sio mchezo, wadada wa kuoa hawapo.... wapo almost absent.... na bahati mbaya saana upo pressured by the fact kua sasa it is time. Nikwambie kweli kabisa kazi unayo, hivo brace your self.....

    USHAURI.

    Unataka mke wa kuoa yatakiwa umakini sababu ndoa bana is for life.... inatakiwa utulize akili na huyo mdogo wako pia umtulize na kikubwa I am genuienly telling you usimsahau kumshirikisha mwenyezi Mungu. Punguza kidogo vigezo, vya the type of woman you want,... Naamini kabisa una vigezo na kama wachukua list ya vigezo vyako kama njia ya kumpata unae ona ana qualify utakesha. Enways nakutakia kila la kheri katika kumpata....
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inawezekana anakupa wa kufanana na wewe, badilika uone.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mshirikishe Mungu katika hatua hii ya kumtafuta mke wa kuoa maana mke sio nyanya ambazo unaweza kwenda soko lolote na kuchagua nyanya kwa muuzaji yyote unayekutana nae
    Mke ni mtu ambaye ni muhimu sana kwako na mtu ambaye ije mvua liwepo jua usiku na mchana sometime mtakuwa wote na mtashare mengi so unatakiwa kuwa makini sana kwenye uchaguzi wako
    Sio kweli kwamba wengi ni mcharuko ila may be wewe mwenyewe hujatulia na ndo maana kila unayempata anafanana na wewe
    Jipe muda na tulia kwenye safari hii ya kumtafuta mwenza
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kilaza,

    Ndugu yangu mke huwa hatafutwi, yani inatokea tu una date mtu hadi unaona mmh hapa sasa sina ujanja.

    Mwenzako mimi nilikuwa nimemaliza chuo nipo kitaa sina kazi full kujirusha tuu na washikaji naanza starehe Alhamisi namaliza Jumapili na sitoki club had nisikie swalaaa swalaa lol...kipindi hiko sina hata mpango wa kuoa mtu akisema swala la ndoa namuona mshamba and thats when i met MRS Right.

    Nilikuwa na mshikaji tunatoka usiku one akapigiwa simu na cousin yake binti aliyekuwa anasoma chuo Dsm akiomba twende tuka wa pick hostel coz nae alikuwa na shosti wake wangependa kwenda out. Mshikaji alichomoa,lakini nikamsihi tukawachukue after all itakuwa poa kuwa na company. That night nili dance sana na cousin yake mshikaji huku jicho langu lipo kwa shosti wake na cousin. Maana alikuwa anang'aa hadi balaa.Offcoz mshikaji alikuwa ana dance na shosti mtu ambaye ndio my waifu wangu kwa sasa. After hapo tuka date kwa takriban miaka 4 alikuwa akitaja swala la ndoa ananitibua lakini finally nikaoa huyo huyo.
     
  9. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka shukuru unapata kugundua kuwa wenzio unaokuwa nao sio waaminifu!! kuna watu hawakugundua hayo mapema, au waligundua ila wakalazimisha kuingia kwenye ndoa, wakazaa na kuanza maisha kwenye ndoa zao, saizi wanaonja shubiri (chungu) kwa maisha magumu ya ndoa... naomba nikutie moyo mkuu kuwa "mke bora hutoka kwa bwana (muumba)". Ukiona hivyo ujue bado muumba hajakutengea wako!!!

    ILA...ILA.... kama nawe umekuwa ukiwatendea wenziwako ndivyo sivyo, inawezekana muumba anafanya malipizi kwa mabaya hayo uliyotenda maana "Muosha Huoshwa", kama ndivyo, tubu mrudie muumba na omba misamaha kwa wabaya wako na halafu mpigie magoti muumba wako na omba mke bora, atakupa nakuambia...
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ikifika siku Mungu atatuma malaika uitaona anakuonyesha huyu ndo mke wako.

    Lakini wewe hutamuona malaika.

     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanza jiulize ulishajitambua ni mwanamke wa aina gani unamtaka,
    Coz kuna baadhi ya wavulana japo wanakuwa wanona ni wanaume ukimuliza aina ya mke anayetaka hizo sifa anazotaja mpaka aibu kwa uankuta kabase kwenye sifa za nje ambazo ni ngumu kwa mtu mmoja kuwa nazo zote labda mpaka kutoa oda kwa mungu amtengenezee,so kumpata inakuwa ishu,
    Nakushauri tuliza akili,mke sio sura wala umbo,mshirikishe mungu ktk kumtafuta utampata tu coz kila mtu kaumbiwa mtu wake,
    Jiweke km mwanaume alietayari kuwa baba wa familia sio ujiweke kivulana utaishia kupata visichana mcharuko,
    Hata ukimpata anayefanania kuwa mke uwe na subira na mvumilivu kwan wengi huwa hawakurupuki kukukubali ni lzm auone userious wako,pia angalia namna unavowaaprochi,ulimi wako ndio silaha pekee hata km utakuwa na mwonekano wa aina gani!
    Epuka kutumie pesa km ushawishi wakati wa kujieleza ni sumu kali kwa wadada walio makin,japo wengi hawaamin hili.
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Leo hii ukiniuliza nilimpataje mama Ngina hata sikumbuki...................... haya mambo huwa yanatokea Automatikale.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kama una kwama waambie wazazi waku-postie. Ukizingatia ndoa za zamani za kupangiwa zilidumu zaidi
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Nahisi ulimkuta maza mahali, ukamchungulia afu ukaanza kusaga soli...bisha!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    jamani hata huku pia mnaniandama tu.............Huu sio uzi wangu, ni wa kuazima tu!
     
  16. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Ila kweli mkuu wanawake wengi nimcharuko lakini siyo wote wewe jitaidi kutafuta kanisani kwako na pia umuombe mungu
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hahaha wacha weee, mbona mimi namkumbuka mama Ali nilipata wapi....yani kipendo changu nakumbuka mpaa nguo alio vaa na saa ngapi nilimuona na alikuwa wapi...usisikie ukipenda mpaa unapata akili usahau kabisa :biggrin:
     
  18. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ha..ha..ha..ha this is it.
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he tupo kwenye same boat ndugu,ngoja tuchukue mawaidha hapa
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wewe kweli kilaza flani!!
     
Loading...