Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlioko taifa tunaomba updates za simba (mnyama)

Discussion in 'Sports' started by JATELO1, Apr 28, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WANAJF;
    Tunaomba wale walioko Taifa watupe updates za mechi kati ya Simba na Wasudani.
    TELO.
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mpira kesho bwashee. trust have updated u sir
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante ndugu yangu kama ni kweli, japo nilijua ni tarehe 28.04.2012.
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana kwa taarifa. Nimeangalia hata kwenye magazeti ya leo ni kesho.
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sikuwahi kusikia kupangwa tarehe hii mechi nijuavyo mimi ni Kesho hivyo amini.....
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu tutakupa update kesho, usihofu.
     
  7. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    leo kuna mpambano wa kukata na shoka kati ya maugo na cheka.. subiria updates zake mkuu
     
  8. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio wa kukatana shoka ni ngumi tu ndo zinatumika!
     
Loading...