Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mlioko kwenye ndoa hebu munisaidia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndokeji, Feb 3, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mwaka huu nimepanga kuingia kwenye ndoa,je kunafaida zipi?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanza wewe kinachokuingiza ni nini?

    Faida usisubirie za wenzio, ndoa zao sio yako. Kuwa na malengo pia matarajio binafsi usije ukabaki kulia "mbona fulani alisema, mbona fulani alisema!!"
     
  3. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama hujajua utapata faida gani katika ndoa bado wakati wako subiri tu muda utafika nakuona mahitaji fulani hayaendi unahitaji ndoa ili yakamilike hakika hizo ndizo zitakazokuwa faida za ndoa yako
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,709
    Trophy Points: 280
    pole mwakwetu, umefeli kabla hujaanza.
     
  5. c

    cholo Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaumiri gani kijana ?
     
  6. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    nimelazimishwa na ndugu zangu lazima mwaka huu nioe nisije nikazeeka bila mtoto
     
  7. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    miaka 27
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    -At least u wont have to move around with room-keys on hands or in pockets.
    -U will have someone to cook and wash yr clothes, including u/pants.
    -U will have a reason to go home earlier!
    -U will have somebody to shout to you, just like yr mother was!

    Isnt that enough?
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Faida za kuoa ni nyingi sana tena sanaaa....cha kwanza unapata akili na akili yako inakuwa kubwa zaidi...we hujioni kama bado akili yako haijakuwa vizuri, ukisha owa basi akili yako itakuwa kubwa na huta uliza swali kama hili.
     
  10. c

    cholo Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1 kwanza kula raha
    2 chukue mademu mpaka utosheke
    3 tafuta hela
    4 maisha ya ndoa magumu
     
  11. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    unajua bwana kin'gamuzi tatizo siyo muda haujafika , nataka nijue umuhimu na faida zakewake kwa wale wenye uzoefu ili niwe huru
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unaolea ndugu zako basi unalo.
     
  13. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    utayari ktk ndoa hautokani na jinsi ndugu wanavyotaka ama marafiki wanaovyokushauri.jambo jema ulifanye mwenyewe kwa akili yako mwenyewe,kwa moyo wako mwenyewe na kwa utayari wako wa kiakili,kimaisha na kimahusiano.lkn ndugu yangu kwa jinsi ulivyojieleza na kuomba ushauri unahitaji muda kujitambua kama mtoto wa kiume vinginevyo utatia aibu.faida za ndoa ni nini?kwani ndoa ni biashara?subiri kidogo kaka muda ukifika hutouliza faida wala hasara bali utatueleza nia yako njema nasi tutakupa nasaha zetu.
     
  14. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well,
    Kuna mtu aliwahi kuulizwa
    "what is the cause of problems in marriage?"
    akajibu
    "mariage itself".

    Read between the lines.
     
  16. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    tatizo wanataka watoto
     
  17. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mchumbao wakijua kua unataka uwazalie nduguzo watoto atakudiss.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    "Wanataka" ????!
    Wao ndio watakaoishi na mke, watakaozaa na watakaolea? Haya mambo sio ya kufanya kwaajili ya watu wengine.Utaishia kuchukia mke na watoto bure mambo yakiwa magumu kwenye ndoa na malezi, kwasababu hukuwataka wewe. Fanya maamuzi binafsi acha usiwe kichwa panzi.
     
  19. h

    handeni Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasikukatishe tamaa kijana we oa tu wenzio tuliooa tunakula na kusaza any time ukitaka wala tena kwa kjiachia sio kuibaiba kama ufanyavyo sasa.
     
  20. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe unataka ndoa au mtoto?Na kama unataka mtoto,ndoa sio mtoto ndoa ni mke na mume,hapo kuna mawili kupata mtoto au kukosa,sasa kama nia yako ni mtoto unaweza kumpata hata bila ya ndoa,kazi kwako!!!
     
Loading...