Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mliochaguliwa UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kibaha lukundo, Oct 20, 2012.

  1. k

    kibaha lukundo Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza nawasalimu woote mliokwisha ripoti chuoni UDOM
    vipi mnakionaje chuo chetu hicho?, vipi mazingira yanaridhisha? vipi watoto?
    wale wa social sciences, hiyo ndio college maarufu hapo chuoni kwa kila kitu.
    matamasha yote na burudani mbalimbali hufanyika hapo
    kuna cafeteria maarufu hapo inaitwa break point, kila chakula kinapatikana mpaka makande yetu
    all the best in your studies
     
  2. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Chuo kipo fresh,kuhusu watoto tupa kule,jana kitu cha Recho pale social ilikua poa,nasubir mzigo wa j3 nione pindi zinavyoenda
     
Loading...