Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlioagiza magari mkailipa tbs mkachukue hela zenummeibiwa :mkurugenzi akiri akuna ofisi nje ya nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 28, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Unaweza hisi hii nchi ni zaidi ya jehanum jamani basi tu tunapata kauwezo cha kununua ugali na mkate jamani
    mkurugenzi wa wa tbs amekoswa koswa kuchapwa ngumi na mbunge mmoja kwenye kamati ya bunge pale
    alipokiri kuwadanganya wabunge alioenda nao huko hongkong na korea na kusema akukuwa na ofiisi za tbs ila alizowaonyesha alizipata gafla kwa ajili ya safari za wabunge

    mbunge huyo machachari amesema huyu mzee hana adabu kabisa ni m shenzi kabisa mkurugenzi gani anatuchukua hapa mpaka nje tunapanda first class alafu mwisho wa siku anasema ati tumsamehe yaishie huku kwa kuwa tbs awakuwa na ofisi ni mtu alikuwa na oisi yake mkononi watu wanampeelekea hela wanasepa

    mkurugenzi huyo ambae inasemekana alipojua wabunge wanakwenda nje kukagua alimjulisha rafiki yake mmoja ambae alitafuta uchochoro wa ofisi ambapo walipofika awakumkuta hata mfanyakazi wala mafaili zaidi ya kukuta imefungwa...inasemekana alipopigiwa mhusika wao waliomweka mkurugenzi alidai jamaa apatikani hayo hayo yakaendelea hongkond na korea na ilibidi waairishe kurudi baada ya kuona nchi zaidi ya tatu wamedanganywa hata hizo tulizoambiwa twende azina haja tena alisema mbunge huto


    ndugu zangu watanzania huyu baba alidiriki ksuema kila gari lazima liwe limelipiwa tbs na hii ni kutokana na hili aliskiri kusema wana ofisi uk..usa na sasa wameanza kukodi ofisi nchi za asia ...hakika huyu ni zaidi ya muuwaji lakini kwakkuwa anakula na wizara hjusika na hata katibu wa wizara husika alidiriki kutaka kumtetea akatukanwa na mbunge mmoja ndipo alipoamua kukaa kimyaaa

    hii ni aibu ya ajabu na shame ya serikali na je nimejiuliza huyu kama anaweza kudiriki kudanganya wana ofisi nje na watu wanalipa kwa nini mliolipa msichukue nafasi hii kwenda tbs kuchukua hela zenu..hakuna ushahidi hata kidogo wa hela zilizolipwa kuja dar tbs office na hili mbunge amesema ameshindwa kuamini kwa nini katibu wa wizara husika anamtetea mpaka sa sa
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Srce
    soma tanzania daima
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ndio hivyo mkuu

    hii nchi bwana,tukisema tunaelezwa kuwa tunalalama sana,ili watu wale kiulaini,kila mtu ofisini kwake anakula kamkate alichopewa na MH RAISI
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa,
    Kwa sie wadau wa magari ya kijapani hua twalipia JAAI Inspection ambao twaamini wapo on behalf of TBS, sasa hapa imekaaje???
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    this country banaa!
     
  6. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Pdidy asante kwa kuileta hii. Mimi nimebakia kucheka tu. Mishe mishe mpaka wazee...nani hajatapeliwa sasa? Inasikitisha sana
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hii ni mbya sana
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Utashangaa mtu kama huyu anapeta tu mpaka anastaafu. Hii nchi imeoza kabisa! Sasa kama tbs ambayo tunategemea kwa viwango vya kila bidhaa inafanya haya usalama wa nchi na wananchi upo wapi? Hivi UWT(TISS) huwa wanafanya kazi gani?
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inakera sana inakuwaje hadi mda huu hajafukuzwa kazi
    kumbe TBS ndo hao hao wanaoidhinisha matumizi ya bidhaa feki
    wabunge tupate majibu mapema na awajibishwe ikiwa ni pamoja na kufilisiwa na kufikishwa mahakamni
    mashagidi ni wabunge wenyewe.
    loh bahati yake huyo mbunge alipaswa kumla kichwa na teke kabisa
     
  10. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulieni hivyo hivyo Watanzania muendelee kunyolewa kwa wembe butu mpaka muote sugu...na bado mpaka atokee masiha au mkombozi wa nchii tutakuwa tumeumizwa sana...mengi tu yapo njiani mtayagundua....
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Huyo afilisiwe ale na risasi ya ubongo na wote alioshirikiana nao, hawezi kuwa peke yake.
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Halafu eti tunasubiri mpaka Bunge lianze ndio mlolongo wa Protocols kama za kina Jairo uanze,
    Yaani Polisi wako wapi mpaka huyo Babu hajakamatwa??
    Ilitakiwa muda huu awe ndani kwanza ili Jumatatu afikishwe mahakamani, mambo ya Bunge hayo yatafuata Baadae Na Protocols zake!
     
  13. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Dada FaizaFoxy umenena, hayo Wachina wanayafanya kweli, na wahujumu uchumi wote wanaangamizwa, lakini hapa, sijui. Wakati tukitafakari kama wahujumu uchumi kama Ekelege wanaweza kuangamizwa, ebu tujikumbushe kidogo sakata hili: Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma (PAC), Deo Filikunjombe amemshutumu Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Viwango Tanzania (TBS) Charles Ekelege kwa utendaji wake mbovu, uliojaa utapeli ambao Kamati hiyo iliugundua katika ziara nje ya Nchi ya kukagua kampuni za ukaguzi wa magari yanayoingizwa nchini. Filikunjombe alikuwa anazungumza hayo katika kikao cha kamati za Bunge za Hesabu za Serikali (POAC) na PAC cha kujadili utendaji wa Wizara ya Viwanda na Biashara, Dar es Salaam. Naye Mbunge Lugora akielezea kikao hicho jinsi alivyoakasirishwa na ubabaishaji wa Ekelega, na kuamua kumrushia konde ambalo ( kwa bahati mbaya) lilidakwa na Filikunjombe wakiwa Ughaibuni baada kamati kupewa sumu feki ya kampuni ya nje inayokagua magari yanayoingizwa nchini. Picha hapa chini ni muonekano wa Ekelege kama vile anataka kulia au kuigiza Ze Komedi katika kikao hicho (picha ya 1 na 2) na Mbunge Lugora (picha ya 2) na Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma (PAC), Deo Filikunjombe (picha ya 4).


    Ekelege 2.jpg Ekelege 1.jpg Mbunge Lugora.jpg Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma (PAC), Deo Filikunjombe.JPG Source: http://kingkif.blogspot.com/2012/01
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wapumbavu sana hawa,yaani akawasafirisha mpakahuko,hii confidence ametoa wapi kama sio anashirikiana na mafisadi???good country stupid imbecile leaders
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Thank You madam
     
  16. e

    ejogo JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DUh! Kaazi kwelikweli! Tutaendelea kweli kama nchi! Uzalendo u wapi sasa!
     
  17. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Alioshirikiana nao ni ccm aka mafisadi. Tuanze na "manufacturing of teacher....." ale risasi ya ubongo ili wa chini wawe na adabu @€¤%!
     
  18. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mbona tulifundishwa uzee ni ishara ya hekima busara na uadilifu? Kama ni kweli basi watz tumeliwa. hata wazee? duh
     
  19. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu kila wizara ni uozo sijui msaada wetu uko wapi.chamsingi kuitoa serikali madarakanitu tupandishe watu wengine
     
  20. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna mzee moja kwenye FUTUHI ya STAR TV anafanana sana kwa sura na huyu Ekelege na hata kwa vituko vyake. Kuna uwezekano huyu mkurugenzi huwa anafanya part time kama comedian wa FUTUHI?
     
Loading...