Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlio soma Loleza,Meta, Sangu na lyunga

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nazjaz, May 8, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani mnazikumbuka enzi zile za miaka ya 90, Umiseta ndio ilikuwa sehemu ya kupatia wachimba, hasa sisi watoto wa geti kali pale Loleza.
    Iyunga zao ilikuwa ni fujo tu, kutongoza walikuwa hawawezi.
     
  2. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mbona unasahau Mbeya tech?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mtc nawakumbuka sana wale mabitozi, haswa disko likipigwa chuoni kwao
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Msitusahau Kilakala girls :evil::evil:
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hebu mwaga visa vya wa :bange: wa Morogoro
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhehe kuvaa blue na njano kwa sanaaa
    halafu wa kaka wa mzumbe mhh walikuwa wanatutembelea kwa saaanaaa
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Msalato usitusahu wavulana wa Mazengo UMISETA NA EASTER conference wk nzima full kusali mpaka usiku
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usisahau visa vya Box 2 na Tamsala Songea,enzi za bam bam Chaka Demus ikipigwa ili kuwa alert enzi hizo za 90's
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    daaah nakumbuka vuruga kati ya meta na sangu pale kwenye uwanja wa mpira wa magereza ruanda nzovwe kisa wadada wa roleza
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Dah umenikumbusha mbali sana
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hii siyo njia nzuri ya kutambulisha jinsia yako.
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Usinikumbushe ukwata , tycs na cathfeta hata waislam tulikuwa tunazamia.
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mwana wa Nsafwa, umesoma Mbeya sekondari, kwenu Soko Matola Moravian, i miss you katoto
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Nkasi gwangu, umenoa, jaribu tena. Hii siyo sura ya Mbeya sec, ukishindwa nipe mji.
     
  15. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nakumbuka 'cowdance ' la Ashira girls...hii Chakademus imenikumbusha mbali sana jamani
     
  16. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbona sisi wa Kafule, Inyala, Choimala, Ivumwe, Itende, Lutengano, Manow, Mbeya Day, Kipata na kwingine mnatutenga?
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tuko pamoja, nawapenda hata wale wa Kalobe
     
  18. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Iyunga tulienda kusoma na siyo kutongoza... mashindano ilikuwa ni kupata one au two na siyo girl friends
     
  19. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Totos za Kiley tulizishikashika sana kwenye madisko miaka ile! Nakumbuka walituchunia siku moja ikabidi tu import wa Msalato!! Kipindi sana!!
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wachimba migodi?
     
Loading...