Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlio na mwanga huu mkubwa maeneo ya Ilala ni nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Feb 21, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kutokana na hali ya wasiwasi iliyotokana na milipuko ya Gongo la Mboto, nimeona ni bora niiweke hii. Mnamo kama saa 2.20 usiku huu kulikuwapo kitu kama mlipuko, au mlio usi wa kawaida katika maeneo ya Ilala -- ama katika kiwanda cha bia (TBL) au kule Mchikichini Tanesco.

    Kufuatana na jamaa yangu anayekaa maeneo ya Ilala sokoni aliyenipigia simu hivi punde anasema mwanga mkali sana uliambatana na mlio huo ambao anasema haukuwa wa radi.

    Kwa walio maeneo hayo watujuze ni kitu gani hicho.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naishi Bungoni nami niliuona huo mwanga mkali kutoka maeneo ya TBL. Inawezekana ni transfoma tu ime-blow.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Umeme umezidi au?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    jamani msifanye mambo ya kuguess guess tukaja kuwakosa.....hima pigeni simu polisi kuhakikisha ni nini.....
     
Loading...