Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlio kwenye ndoa kuweni makini, ona huyu alichofanywa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mahunguchila, Jun 12, 2012.

  1. M

    Mahunguchila Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jamii,

    Leo nina ushauri kwa wale walioko kwenye ndoa, na nimeona niwape ushauri huu kufuatia yalompata dada yangu.

    Dada yangu aliolewa miaka ya 1990 na baba mmoja ambae by that time alikuwa mfanyakazi ktk shirika moja la uma. Alifukuzwa kazi, na sifahamu sababu ya yeye kufukuzwa kazi miaka ya 2000. Toka hapo sister kwa upendo aliishi na shemeji na hakuwahi kumsimanga kwa kutokuwa na kazi na mahitaji yake yote yalitimizwa na sister.

    Sister alikuwa mfanyakazi wa benk na kwa kweli kifedha alijiweza. Alimwamini sana mumewe na maisha yao yalikuwa ya upendo na amani. they had 4 kids. Wakati dada akimwamini sana mumuwe, kumbe mumewe alikuwa akifahamika mtaani kwa jina la POPOBAWA! Alikuwa MALAYA wa kupindukia! All those days ni kama sister alikuwa kafungwa akili kwani hata siku moja hakuwahi dhani kuwa the famous popobawa pale mtaani alikuwa ni mumewe. Alikuja kupoteza imani na mumuwe baada ya kumkuta usiku akufanya ngono na house girl wao jikoni.

    Hofu ya kupata maambukizi ya Ukimwi ilitawala maisha yake, na hakuchukua muda aliugua na kufariki kwa VVU.

    USHAURI: Kuna slogan moja ya wanajeshi, inasema TRUST NOTHING SUSPECT EVERYTHING! Pamoja na kuwa mnaaminiana sana na waume/wake zenu lakini jaribuni kuwa makini sana katika huu uaminifu kwani wanandoa wengi wamekuwa wakitumia neno kuaminiana vibaya! Mume hataki mke aguse simu yake, na ikitokea hivyo basi atalalamika mke wangu huniamini na wakati huo huo ana vimada zaidi ya kumi na anataka aaminike kwa mkewe.

    Ni mtazamo wangu tu Mahunguchila.
     
  2. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sad tale. may she RIP
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Miaka zaidi ya 12 imepita...ok RIP ur sister
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante kwa somo zuri........ lakini ndio ukweli unaoumiza rate ya VVU iko juu zaidi hasa kwa wanandoa
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh usitoke,ukitoka basi tumia condom....:whistle:
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii ni balaa tupu acha tu... RIP your beloved sister..
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Yaani huwa inakera mtu anapokuwa mwaminifu alafu mwenzie ndo ivyo tena cha wote.
    Yaani suala la uaminifu kwenye ndoa ni gumu bse lina involve watu wawili wenye background tofauti.
    No wonder nowdays maana ya ndoa inapotea with time.
    Mtu yuko ndoani anagawa kama hana akili the same na kwa wanaume anapiga nje utadhani ameaidiwa bonus!
     
  8. M

    Mahunguchila Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    She passed away 2009
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tupo wangapi,julishaneni 1,2,3 na 4..kuna bint akipita hapa atatema cheche !
     
  10. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!. Ngoja nianze kutulia na mamsap
     
  11. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mpe pole maana maisha kweli ni majuto hakutegemea ila Mungu atamuepusha na huyo popobawa
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    so sad........

    Jamani wanandoa mlinde afya na uhai wa wenza wenu..... Wengine wanadai mwanaume hawezi kuwa na mwanamke mmoja, qanadhani sifa kuwapanga mstari.....

    Wenye mafiga matano pia muache
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Eeh Mungu niepushie mtu wa namna hiyo!
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah, ukisikia ukweli mchungu ndiyo huu.... yaani dada alikuwa yuko so committed kwenye ndoa yake, at the end of the day analetewa virusi humo humo ndani..
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa uwezo wa Mungu sawa, otherwise wala huwezi kumjua kwa jinsi atakavyokutokea kwa tongozo la 'kumwingiza nyoka pangoni'
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtandao wa ngono ni mkubwa kuliko tunavyodhani na normally unapostukia game wewe unakuwa wa mwisho maana wengineo wote wanaokuzunguka wanakuwa tayari wameshanyaka issue.....
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ni vyema tukawa waaminifu maana mtaja acha familia zikiteseka
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Mi ndo maana nilishasema upelelezi ni muhimu. Mi napekua kuanzia begi mpaka simu. Nyie mnaokalia ooh utakufa kwa pressure; si kila mtu ana chance ya kuugua pressure (me included) ila kila aliye na wapenzi wengi au kwenye mtandao wa wapenzi wengi ana chance kuubwa tu ya kufa kwa ngoma. Napekua ili nijuage mapema kama naishi na popo bawa nichape lapa kabla ya kufa na kuacha wanagu niwapendao kuliko chochote kwenye hii dunia.
     
  19. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameahidiwa bonus, ha ha ha ha...
     
Loading...