Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlio bomba wa simu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Apr 30, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Dingi kanunua simu, amekaa sebuleni na katoto kake anatest mlio, mara dingi ushuzi ukamtoka 'pwi pwii'.
    Mtoto "Baba huo huo nimeupenda kwa kuwa una harufu pia"
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimeona title nikakimbia mbio kwani jana kuna nikiwa kwenye usafiri wetu walala hoi kuna jamaa nadhani amerocord kwenye redio za mbao mziki wa twanga yaani ni kelele badala ya mziki halafu jamaa hapokei simu abiri ilibidi wamgeukie kwa kero waliyoipata ndani ya sekunde takribani 30....
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuu!!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli
     
  5. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kazi ipo
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ahahahaa. Eeeh huo mlio mzuri japo unakera.
     
  7. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Tena hata msanii aliyeuimba....namjua ....si ..si yule anaitwa Malow!!!Teh, teheeeeeeeee!
     
  8. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hata mimi niliwahi kushudia jamaa amebeba jeneza maiti inatolewa ndani mara simu ikaita inaimba (kimasomaso mwanangu msimuone kwajicho la adui mwanangu msimuone) jamaa kuzima simu anashindwa kuachia jeneza anashindwa watu wamebaki wameduaa na simu ya kichina ilivyo na sauti
     
  9. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kama ni mtu mwenye nadhari atajifunza. Mi ndo maana siweki nyimbo, beat yangu fupi (musifola) inanitosha. Basi usiseme kuhusu huko misikitini.
     
  10. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ilitokea mwaka jana pale msikiti wa Bondeni Arusha wakati wa sala ya ijumaa. Jamaa na simu yake ya mchina ikaanza kuita, mbaya zaidi ringtone ilikuwa "Nibebe" ya Rose Mhando! Baada ya sala jamaa alichezea kichapo cha hatari.
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Si unajua kama kutozima simu inakuwa ni uzembe, na uzembe ni haramu. Hivyo, kumuhukumu wamemtendea haki kabisa...
    Gud
     
  12. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    jamaa mmoja alikuwa ndiyo kwanza ameamka anajiandaa kwenda kuoga, huku akiwa amevaa taulo tu bila chupi ndani.
    mtoto mdogo alikuwa analia , akaamua kukachukua kale katoto kake na kuanza kukarusha rusha kukabembeleza
    ghafla taulo likamvuka.... du
     
  13. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mbona hiyo ni ishu ndogo tu. Yani huyo huyo mtoto ndiyo atakuwa kizibio changu baada ya kumdaka na kuinama kidogo kwa mbele ili kujikunja nisiweke mambo hadharani kwa % zote. Na kila mwenye heshima zake naamini hatonikodolea mimacho kuniangalia.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaah!!!
     
  15. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mhhh! hiyo kali
     
  17. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kama cm ni yakichina haitatoa sauti na harufu bali na rangi
     
Loading...