Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlio-apply tcu NOT eligible zisiwachanganye.. Tc yu ni VIAZI..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by July Fourth, Jun 29, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Habari, sijui kama kuna mtu ambaye amejaribu kama nilivofanya mimi..
    Nimechagua koz nane ila namba 4 na nane zikapigwa Not eligible hivyo niliamua kubadilisha lakini kila kozi ninayoweka kwenye 4 na 8 naandikiwa not eligible wakati nimequalify..
    So nikaamua kufanya kamchezo haka hapa..
    Nikachukua kozi niliyojaza namba 1 na imeandikwa eligible nikaipachika namba 4, na kozi namba 4 nikaipeleka 1, cha ajabu ikaandikwa eligible na ile ambayo ilikuwa poa ikaandikwa not eligible.. Bado niko njia panda...
    Nawasilisha..
     
  2. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    it needs time kubadilika from not eligible to vice versa!
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii ndo Tanzania kijana kilakitu hovyo.
     
  4. A

    Azan Baraka Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu hata mimi ni hvyohvyo. . .Nimeamua kuacha tu.
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    technologia tunaikimbilia wakati we are not eligible
     
  6. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona hvyo ujue degree program unayoomba imejaa tayari so ni vema ukajaribu nyingine mambo ya auto hayo
     
Loading...