Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlinzi wa mnara wa simu auzima mnara anaoulinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kajole, Sep 21, 2011.

  1. K

    Kajole JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Wakuu habari?,leo iringa kuna kioja kimetokea hvyo napenda niwashikishe...kuna mlinzi wa mnara wa mtandao mmoja wa simu ya mkononi jana usiku kama saa 2 hivi ameuzima mnara aulindao kisha kufunga fensi ya mnara huo na kuondoka na funguo hvyo kusababisha kukosekana kwa mawasiliano kwa watu ambao wanapata huduma kupitia mnara huo. Kishakamatwa na polisi ili ahojiwe kwa nini ameamua kufanya hvyo,tutajuzana zaidi. Ok niwatakie kazi njema
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole kwa hiyo aliuwasha saa ngapi hadi ukapost huu uzi..
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo.
     
  4. K

    Kajole JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    umewashwa asbh hii
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ni mnara wa mtandao gani? Jaribu kuwa wazi.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    huyu mlinzi anajua namna ya kuuzima mnara? Kweli yuko juu
     
  7. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Alizima security light tu! Walinzi wa minara hawana access ya kukifikia kitufe cha kuzimia mnara wa mawasiliano
     
  8. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahojiwe kabla ya hapo alishawahi kufanyakazi tanesco? Inawezekana amejichanganya.
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ntarudi baadae au jamaa atakuwa anadai mshahara wa miezı kama 3 nını?
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wana access kwani wao pia hutumika ku~repair on behalf of Engineer Mvivu...
     
Loading...