Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlinzi anapofanya kazi ya customer care

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jimjuls, Oct 11, 2012.

  1. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa jana ofisi za startimes Arusha maeneo ya Friends corner.Nilishangazwa na mlinzi kuwafanyia installment zile decoder zao na kuonyesha jinsi ya kuunganisha.Sasa huyu mlinzi anfanya kazi ya ulinzi au ndo customer care?Na hii nimeona kwenye maeneo mengi sana.Hivi wadau hii inakuja kweli?Ndo maana bongo customer care services ni ovyo ovyo tuuu.
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mjini shule kijijini kilimo
     
  3. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    kama kaifanya kwa ufanisi hiyo kazi aliyokuwa anawasaidia wateja kuna ubaya. wengine wanafanya kazi ya ulinzi sio kwa sababu hawana elimu ila shida tu akiwa anatafuta kazi nzuri zaidi na wengine wanaweza mambo mengi tu. ila kama aliharibu alichokuwa anafanya hapo kuna la kulijadili.
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Bora hiyo kuna siku nilienda wizara fulani mlinzi wa getini akaanza kuniuliza unaenda kumuona nani??
    Nikamwambia
    Una shida gani??
    Nikajiuliza what a hell hilo swali si natakiwa kuulizwa na customer care nikamwambia binafsi haimuhusu
    Akasema binafsi haina jina?
    Nikamwambia kama ningekuwa ninataka kukwambia wewe ningekuja moja kwa moja kwako ila mm nataka kwenda kwa huyo mtu
    Kukatokea mabishano pale baadae nikamwambia haya namdai huyo jamaa na nimekuja kuchukua pesa yangu nikamtajia kiwango halafu nikamwambia nilipe wewe basi maana unataka kujua shida za watu
    Akakaa kimya akaniambia ni sign niende ndani
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,461
    Likes Received: 3,456
    Trophy Points: 280
    Haina tatizo lolote lile

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kuna sehemu ni bora uhudumiwe na mlinzi, kuliko customer care.
     
  7. M

    MC JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pale CRDB Azikiwe, kuna mlinzi yuko sharp na makini kwenye Customer care kuliko hata wahusika wenyewe
     
  8. nzehe

    nzehe Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Ndio kazi halisi ya ulinzi au mtumishi yeyote ktk kampuni.si kitu cha ajbu ingawaje kwetu sasa ndio customer care inaanza kuingia

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  9. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni bora kuhudumiwa na mlinzi kuliko hawa dada zetu unamkuta anaongea na simu ya bwana yake wewe mteja anakuona kama nuksi unamkatia stim.Mtapanga foleni kama una gauti utaomba kiti ukae.
     
Loading...