Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlinganishe huyu na Vasco De Gamba la Taifa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, Aug 12, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kagame.jpg

    Toa comments zako kati ya huyu na Vasco de Gamba la Taifa letu la Tanzania
     
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    HUWEZI KULINGANISHA VITU VISIVYOKUWA NA UWIANO......Mfano ndege ya abiria na Bajaj japo vyote ni vyombo vya usafiri havina uwiano kabisa na hivyo hutakiwi kuvilinganisha!!!!!
    Kwa kuwa hawa unaotaka walinganishwe hawana KINACHOWAWIANISHA...commeting ni ngumu saaanaa hapa.........
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha, nimeupenda ubunifu wako mkuu, yaani:

    Vasco de Gama= Ureno
    Vasco de Gamba = TZ!

    hahahaaaaaa!
    ubarikiwe sana
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ainisha nani ndege na nani bajaj
     
Loading...