Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlimbwende huyu ni mfano wa kuigwa................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 17, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Mrembo wa Ilala 2010 ambaye pia ni Balozi wa gazeti hili, Bahati Chando (kushoto) akichukuliwa damu kwa ajili ya kuchangia kwenye benki ya damu na Mtaalamu wa Maabara kutoka Benki ya Damu ya Kituo cha Msimbazi, Elizabeth Mgaya, Dar es Salaam mwishoni mwa wiki ikiwa ni Mpango wa Uchangiaji wa damu ulioandaliwa na Klabu za Rotary za Dar es Salaam kwa kushirikiana na Mpango wa Taifa wa Damu Salama. (Picha na Fadhili Akida).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kweli kaonyesha njia ya kupita..................................
     
  3. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ni vyema lakini kama anafanya mambo kwa kujitolea asiwe anasubiri hadi rotary clubs wafanye organisation kama hizo mbona wengine hujiendea tu pale blood bank na kutoa kila mara wakati unapojiri na hatuhitaji publicity siipendi hii kwa kuwa inapublicity inabidi basi muandae records kwa highest blood donnor kwa hapa nchini maana wengine tutatisha kwenye record hii nyie kama gazeti fanyieni kazi shwala hili kama social responsibility
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kafanya jambo jema na natumai wengine watafuata mfano wake
     
  5. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Very good..mlimbwende.....sepetu naye ajitokeze kudonate.
     
  6. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Damu ya sepetu utakubali kutundikiwa? bora nife na matatizo yangu ya kukaukiwa damu kuliko kuichanganya damu yangu na ya watu wa aina ya sepetu
    mix with yours
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    So funny...asanteni wakuu kwa kupiga starter mbavu zangu
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kidini hairuhusiwi kuchangia damu.....
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    .

    Pole na dini yako,ila hata ingekuruhusu kuna damu si za kuwekewa,chukua tu mfano umepata tatizo kiafya halafu damu iliyopo ni ya baba Ridh,au unastahili kuwekewa portion ya ubongo na uliobaki ni wa baba naniliu...yeah! huyo huyo...ungekubali kuchanganya na wako? Samahani si Jukwaa la jokes lakini ujumbe umefika!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mbavu zangu weeeeeeeee.
     
  11. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Suala la kifo halina udini wewe, acha ushamba...DINI ZOTE ZINATETEA UHAI. "NI BORA KUFA? AU KUWEKEWA DAMU?" Hata Pope ameruhusu kutumia kondomu kwa masuala muhimu tu ya kuzuia kifo!!!!

     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    dini ghani hiyo? kama ni mashahidi wa yehova ni waongo watupu.Nlimuuliza mojawapo iwapo mkwewe anajifungua na ikahitajika damu atamwacha afe???? mbona akaguna na kujibu Mungu atamponya tu.Huo ni usanii mtupu wajamini Mungu huyu huyu ndo kawapa madaktari utaalamu huo na isitoshe biblia haisemi mtu asichangiwe damu. na isitoshe hawa jamaa wanaojiita mashahidi wa jehova jina halisi la Mungu NIPO AMBAE NILIKUEPO(I AM THAT I AM) hakusema jina zaidi ya hilo kwa Musa. jehova au YEHOVA limetokana na kuzitengeza herufi Y H WH amablo lilifanywa na katibu wa papa zamani sana.......kwa hivo ndugu yangu tusidanganye wajamini tutoe damu kuokoa maisha.
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ok kidini hairuhusiwi,ila kibinadamu RUKSA mkuu,mama kaishiwa damu na dawa ni damu siwezi sibili hilo la dini mkuu,damu uzima kwanza then nitatubu kwa hilo la dini

    mapinduziiii daimaaaa:ban:
     
  14. Zwangedaba

    Zwangedaba Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gazeti??? ....................of coz u dont mean JF!
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    yap+correct, dini yako naijua sana. Ni ile inayosisitiza kumwaga damu ili uende peponi kwa hiyo kwao kuongeza damu ni kinyume cha mafundisho.
     
  16. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Sijui kama nimeota kengeza, lakini mbona anayemtoa damu karibu anamzidi uzuri?
     
  17. UDOM

    UDOM Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    165764_1819988466572_1445989511_32047320_2690945_n.jpg
     
  18. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Hapo itifaki inanimeza...kwa utamaduni wa kabila langu si heshima kumtizama mama mkwe kifuani!
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatiozo nini? umri? :car:
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani hana matitizo gani ya kiafya?kabla ya kupewa damu yake ni lazima ipimwe kwanza!!
     
Loading...