Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlimani TV: Joseph Mbilinyi Mr II

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by A-town, Oct 31, 2011.

  1. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana JF mbunge wa Mbeya mjini mr II yupo live mlimani tv kipindi keki ya taifa na Hamisi Dammbaya
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Joseph Mblilinyi anaelezea kazi za wasanii Tanzania wanavyonyonjwa..
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Joseph Mblilinyi anaelezea kazi za wasanii Tanzania wanavyonyonjwa..

    Miaka 50 ya uhuru wasanii wana njaa tu
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema lazima RTD iwalipe wasanii wa zamani kwa kutumia kazi zao toka enzi za zilipendwa..
    RTD wameuza sana kazi za wasanii wa zamani
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    endelea kutupa updates kiongozi
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema katika bajeti zote serikali ilikubali bajeti yake kwa 99%..na ndio inaifanyia kazi
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anawachana Clouds anasema hawezi kuacha kuwasema sababu wao ndio wameleta umasikini kwa wasanii
     
  8. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujuze mkuu.
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safi sana ruge ni mtoto sasa kwa sugu hauwezi moto wa sugu ndo mmemtapeli lakin hatakubali umewatapeli wasanii tena atapambana nao hao clouds mpaka kieleweke'
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anamchana Ruge anasema anatumia kujuana na kina Makamba Ikulu, anawagawa wasanii na yeye hatatumia nguvu zake kumzima
     
  11. F

    FredKavishe Verified User

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anaongelea mafanikio yake ya jimbo la mbeya kuna barabara ya km 29 inajengwa'wanajenga zanahati'nyumba za waganga kukaa'mabwawa ya samaki'
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anasema sasa hivi yupo Mbeya anajenga barabara KM 25 kiwango cha lami pamoja na taa za barabarani..

    Pamoja na mabwawa ya samaki
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    werawera sugu for mbeya
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Safi sana endeleeni wakuu kutupa habari zaidi
     
  15. K

    Kalila JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ruge anaua sanaa now anamtumia mwana fa sugu anasema kampa mil 30 ili apambane na sugu wasanii kuweni makini mwana fa anatumiwa ndo maana ay ameamua kufanya kazi mwenyewe we jiulize cluds ndo wanamiliki kampuni ya wasanii hiyo t.f.u na mwanafa kaahidiwa na ruge kuwa anapewa ubunge wa viti maalumu na rais. wasanii wa bongo watakuwa maskini coz hawana umoja wanapelekwa 2 na clouds
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe jamaa yupo serious na alichoagizwa na wasanii wenzake kudos sugu..
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijaona cha maana zaidi ya muendelezo wa ugomvi wao na Ruge. Huyu jamaa sijui ni lini atajitambua kuwa ni mbunge.
     
  18. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu kazini
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mbunge pia ni msanii!hakosei anachokifanya! anapiga miguu yote kama ronaldo!
     
  20. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    hata wakati wa kutafuta uhuru watu kama nyie walikuwepo wengi 2. Nenda kacheze na wenzako lumumba au buguruni.
     
Loading...