Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlimani tv- elimu kwanza!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Jun 7, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mtazamaji mzuri sana wa taarifa za habari za mlimani tv (elimu kwanza) lakini nasikitishwa sana na tabia ya kituo hicho cha televisheni kutokuwa na utaratibu wa kuweka majina ya wazungumzaji. Naomba MLIMANI TV wawe na utaratibu wa kuweka majina ya wazungumzaji wakati wa taarifa zao za habari kama vinavyofanya vituo vingine vya television ili watazamaji wa taarifa ya habari tuwafahamu watu tunaowaona wakizungumza wakati wa habari. NAWASILISHA.
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu kuna yule msomaji wa habari za michezo anapenda sana kuigiza sauti ambayo haiwezi.
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa mpenzi sana pia wa mlimani TV lakini wanapoteza dira sasa, nahisi wamefunikwa na magamba na coverage yao ni ndogo mno. Walikuwa na kipindi kizuri cha keki ya taifa, sasa mtangazaji Hamisi Damu Chafu amekivuruga kabisa. Mlimani TV ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!
     
  4. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiyo TV ya mlimani frequency kwa njia ya dish ni zip hizo, tulio mikoani hatuwezi kuipata kwa dish?
     
  5. G

    Galula Jr Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani Mkandara mkuu wetu kada wa CCM aliyetoa ka slogan ka ANGUKA MPYA, sasa unafikiri watafanyaje ndugu zetu. Wale ni wanafunzi wako mafunzoni ko bado wanaamliwa what they should do. Ila they are trying their level best, Ki TV chenyewe ni cha mazoezi tu so guys msijali sana
     
Loading...