Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlimani city waweka CCTV (kamera chapa mtu)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Oct 7, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hahhahah .....waafrica hamnazo kweli ...tukiambiwa kuwa tuna iq ndogo tunabishaaaaaaaa hadi mimate na mapovu yanatutoka ..sasa hiki ni nini?
    picha kwa hisani ya michuzi
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kukweka cctv pale hawawezi kutumia zaidi ya milioni tano..
     
  3. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tatizo la hii cctv chapa mtu......ni kwamba haina memory card,so haitaweza kuonyesha tukio lilivyoanza hadi kuisha.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    offcourse hawa ndio wanakulaga madili ya kutuibia pale ...na inawezekana wakubwa wa pale wanakula na hao wezi ..kama mnabisha kwa nini hawataki kuweka camera? hawana pesa?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    na isitoshe hapo kwenye picha ya pili kuna magari nyuma yake.....anayalindaje....
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JF kumbe nao ni mabingwa wa kudesa kwa Michuzi eeh! Nilifikiri Mjengwa pekee ndio mwenye hiyo tabia.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    so what?
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Imenikumbusha vichanja vya kulinda ndege kwenye mashamba ya mpunga enzi zetu !
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Moja nusura lidondoke juzi, kumbe lilikua linasinzia na kile kibanda sijui hakijakaa vizuri au sijui jamaa aliota yuko kwenye ndege halafu ndege inaanguka! Jamaa kashtuka kaanza kupiga kelele, kujistukia tu kakuta watu wanacheka! wee kawa mbogo!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sion kama suluhisho,,,,nadhan ni mipango ya pesa maana kampun ya ulinz ni hiyohiyo:eek:mega
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    First Floor ya hicho Kichanja ni ya hao Mabawabu wa hiyo Kampuni ya Omega Nitro na
    Ground floor ya hicho KICHANJA ni Mahabusu ndogo ya watakaowakamata wakiiba kwenye magari...LOL
     
  12. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tatizo hiyo system ya cctv walioweka ina possibility ya kula rushwa!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mkuu unatoka kilombero/ifakara nini? Maana kwangu mie ni kama umepiga ikulu.
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    walau itasaidia kidogo, wakuu watu walikuwa wanalizwa kila siku pale bila msaada wowote ule
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hapo nimekusoma mkuu!
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ungesema ina possibility ya kuwe infected na virus cum worms cum trojans a.k.a rushwa.
     
  17. k

    kingmajay Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna kitu hapo, yale ya nyuma yake yanajilinda yenyewe.
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    cctv kwa dar haisaidii sababu hakuna database ya raia. sasa hata ukimuona mtu inakuwaje? unaanzia wapi kumtafuta? unless kuwe na 24hr security service nearby, ready to take action? which takes us back to this option, they just skipped the CCTV
     
  19. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mlimani city wanatakiwa wawe na security control room na security guards wanaofanya patrol ili control room wakiona kitu wawasiliane na guards kwa kutumia radio call. Zipo inteligent cameras ambazo ni rahisi kufanya monitoring.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    :bange: Kitu hii sio sisi tivii ni nyie tivii
     
Loading...