Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlima Kilimanjaro washindwa kwenye fainali za New 7 Wonders of Nature

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inanambo, Nov 13, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanajamii nimevunjika moyo Hatukuweza kuufanya Mlima Kilimanjaro ushinde kwenye maajabu Mapya ya asili ya Dunia. Akitangaza sehemu zilizoshida mwanzilishi wa Maajabu hayo Bernard Weber huko Zurich Swizerland aliyataja: kiimpangilio wa CONSONAT(ALPHABET)
    Amazon,
    Halong Bay,
    Iguazu Falls,
    Jeju Island,
    Komodo,
    Puerto Princesa Underground River,
    Table Mountain
    .
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna nini cha ajabu mlima kilimanjaro uwe wa ajabu? angalia hizi picha za walioshinda utajua kwa nini wameshinda

    Jeju island
    [​IMG][​IMG][​IMG]


    Iguazu falls

    [​IMG]

    Halong bay

    [​IMG]
     
  3. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afadhali tumeshindwa kwasasbabu endapo tungeshinda basi CCM yalivyo mambumbumbu yangeitumia kujisifia kwenye kampeni za 2015.
     
  4. k

    kaka miye Senior Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Napita
     
  5. S

    Selungo JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afadhali wakuu! Nilikuwa naomba mungu usiku na mchana mlima huu usiingie kwenye hayo maajabu. Hapa Chama cha Ma-Used kingepata agenda ya kuzuga waTz. Hata hivyo hizo pesa zinazo endelea kupatika kutoka kwa watalii kupitia mlima huo hatuja ona manufaa yake.

    Sana sana ni Vasco Da Gama na washkaji zake kuranda randa dunia nzima na kuonyesha ubitoz wake usio kuwa na tija kwa waTz. Nasema afadhali haukuingizwa kwenye hayo maajabu ya dunia. Kama ni barafu hata majokofu nyumbani si yana tengeneza? Cha ajabu nini?
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ulitegemea utashinda bila Lewis Makame na Rajabu Kiravu?
     
  7. T

    T.K JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani maajabu si maajabu tu?.....kitu kikiitwa maajabu, kipigiwe kura kisipigiwe bado kitaendelea kuwa maajabu.....huko kupiga kura ni wizi wa kuchukua visenti vya watu tu
     
  8. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutashindaje wakati bado tunabishana kikwete sio rais au ni rais wakati huo mwenye akili zao wanapiga kura kuvutia kwao na bado
     
  9. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukiendelea kubishana miaka yote juu ya kikwete tutakuta wajanja wakenya wamechukua mlima wetu na kuutangaza wa kwao. wajinga ndio waliwao
     
  10. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nilijua tu..!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Afadhari umeshindwa coz upigaji kura ulikuwa zima moto, miaka 50 ya Uhuru wizara ya Mali asili wamefanya nin? Kwa nini hawakuutangaza?
     
  12. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui ni chama kipi kimeleta sera ya kujadili urais bila kikomo. hatukujitokeza kupiga kura hata hapa jf hamasa ilikuwa kidogo wote tulidhani tunamkomoa kikwete muda wote tukijadili uhalali wake kuwa rais
     
  13. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni halali yetu tuendelee tu kujadili ccm na chadema bila kikomo ndio msingi wetu wa maendeleo na tuzidi kuweka maslahi binafsi hatutaangamia
     
  14. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mlima k,njaro ulikuwa ni wa kenya, waliona mlima sikitu muhimu sana kama bandari, wakatupa mlima wakachukuwa mombasa.
     
  15. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ndio mchango wako kwa taifa lako hongera. wewe umefanya nini kwa nchi yako na ulihamasisha wangapi wapige kura. hakika umefika kikomo cha fikra zako
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    urais feki utajadiliwa mpaka ukomo wake.
     
  17. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtanzania hapo ndio umepiga kura kazi kubishania ya kale mapya hatuna habari nayo unaleta hadithi za kale kesho utasema kuna ombwe la uongozi
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    shindano lilianza tangu 2009, iweje wao watujulishe 2011 tena mwezi mmoja kabla ya deadline. Washenzi kabisa, na bado. Walitaka huo uwe mtaji wao wa kisiasa 2011
     
  19. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sera yenu hakuna wa kukuzuia mwisho utakuta nchi yote imeliwa
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280

    Safi sana, kwani ingeshinda nani ananufaika na hilo hapa tanzania??
     
Loading...