Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlima kilimanjaro wapaa kwenye yahoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edo, Nov 3, 2009.

  1. E

    Edo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  3. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli nimetoka Amsterdam hadi kilimanjaro kwenda Dar watu wote wameshuka kili airport kwa vigeregere baada ya kuambiwa ndo kilimanjaro about 400 wazunguzi.but serikali yetu sijui kama ina mkakati wowote maana kili airport yenyewe ni aibu afadhali hata tulitua usiku!!!!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo serikali yetu bado ina ng'ang'ania wafanyakazi wenye mawazo mgando unaweza ukapaa na tusiambulie kitu wao wapo wapo tu yaani wanatushinda Burundi wao wana sokwe tu katika sekta ya utalii lakini wanaingiza pato kubwa kuliko sisi wenye vivutio kibao.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
  6. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    its true nchi hii ukiwa na mawazo mgando ndo unapendwa na kuwekwa ktk maamuzi muhimu, hatutaki challenges zinazotokana na mawazo thabiti na angavu,kuogopa kuwa busy, kutopata hela za kuchota na kwa mtindo huu hatutaenda popote, hata ardhi yote iwe covered na gold tanzania hatuendi popote, Kagame anachagua vichwa hata tz anaiba wataalamu kibao, u see anasonga mbele, but hapa duh chingunge then mwanae,luhanjo hence mwanae,jk atafuata mwanae, makamba then mwanae, nchimbi yupo mwanae, mwinyi then mwnae,so nchi haina new gene ni yalee ya mtoto wa nyoka nyoka tuu!we have everything but hoops, as if we are cursed!
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Glacier loss on Kilimanjaro continues unabated, fungua attachment kusoma report kamili.


     

    Attached Files:

  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi ni kwanini baadhi ya watalii wanajua huu mlima uko kenya ..nina rafiki yangu mmoja nilimwelewesha nikachoka yeye anajua huu mlima uko kwa kina lucy kibaki y kwa nini??
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    KILI Airport kuna aibu gani? Afadhali ya kili kuliko JNIA! uliza utaeleweshwa
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Swadakta sasa Real hata thanks ndo hutoi mwana?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sasa hivi wana matangazo yao huko Kenya eti Mt. Kilimanjaro is in Tanzania but the best look is from Kenya. Jamaa wamefaidika sana na Huu mlima sasa ndo tunazinduka na barafu inayeyuka hiyooooo
     
Loading...