Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlima Kilimanjaro waenguliwa ‘Maajabu ya Dunia’

Discussion in 'International Forum' started by BabuK, Nov 13, 2011.

  1. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    MLIMA Kilimanjaro uliopo nchini na ambao ni mrefu kupita yote barani Afrika, umetupwa nje ya orodha ya Maajabu Saba mapya ya dunia yaliyotangazwa juzi usiku.

    Mt. Kilimanjaro.jpg

    Taarfia hiyo ilitolewa jana na Eamonn Fitzgerald ambaye ni msemaji wa ‘New Seven Wonders’ taasisi iliyokuwa ikiratibu upigaji kura kwa vivutio vipatavyo 28 dunia nzima, vilivyoingia fainali za ‘Maajabu Saba Mapya ya Asili.’

    Fitzgerald alibainisha upigaji hafifu wa kura kutoka Tanzania ulishindwa kuupa nguvu mlima Kilimanjaro ambao hata hivyo ulikuwa ukikusanya mamilioni ya kura kutoka nchi zingine za Ulaya na Amerika kwa zaidi ya asilimia 95.

    Bodi ya Utalii nchini (TTB) iliyokuwa ikiratibu kampeni za ndani za kuupigia kura mlima
    Kilimanjaro, ilianza upigaji kura mwaka huu, ikiwa tayari imechelewa sana kwa mbio za kutafuta ‘Maajabu Saba’ mapya ya dunia, zilianza mwaka 2009.

    Fitzgerald ameutaja ‘Mlima Meza’ (Table Mountain) ulioko katika Jiji la Cape Town, Afrika Kusini kuwa miongoni mwa maajabu saba mapya ya dunia.

    Mlima Meza na Kilimanjaro ndivyo vilivyokuwa vivutio pekee kutoka barani Afrika vilivyofanikiwa kuingia kwenye fainali ya mbio hizo za kimataifa.

    Hivi sasa maajabu mapya saba ya asili ya Dunia ni pamoja na msitu mnene wa mvua wa Amazon ulioko Amerika ya Kusini, Maporomoko ya Iguazu yaliyoko Argentina, Kisiwa cha Jeju kilichopo Korea Kusini, Mto wa Chini ya ardhi ujulikanao kama ‘Puerto Princesa’ ambao uko Ufilipino na Mlima Meza (Table Mountain) wa Afrika Kusini.

    Source: HabariLeo
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nimefurahi sana ulivoengulia nlima kilimanjaro...
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tehetehe mijitu ya TTB ililala usingizi ikaja zinduka too late km kawaida yetu shame on you TTB!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    tungewashirikisha wakenya kwenye hili

    na wao wanafaidika pia
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ttb watakuwa walikuwa bize na shimiwi
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi hakunaga mashindano ya kupigia kura serikali ya ajabu duniani!....
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Booooongo!
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Sasa baada ya kura ndio watalii wengi wataenda SA kuuona. Mashindano mengine ni ya kichizichizi sana. Kilimanjaro itaendelea kuwa number one katika kuliingizia taifa kipato cha forex tena sasa wanahitaji kuongeza gharama za wale wanaotaka kuja kuupanda mara dufu kama hawataki waende Cape Town. Na wale wanaoingia kupita Kenya walipe mara tano zaidi.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nadhani hakunaga, te he he he he he he...!
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="class: t2, bgcolor: #ABD229"] The Provisional New 7 Wonders of Nature
    [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E6F1BE"]
    [TD="align: center"]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 13"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD="width: 3"][/TD]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD="width: 3"][/TD]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD="width: 3"][/TD]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD="width: 3"][/TD]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD="width: 3"][/TD]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]AMAZON
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [TD]HALONG BAY
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [TD]IGUAZU FALLS
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [TD]JEJU ISLAND
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [TD]KOMODO
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [TD]PUERTO PRINCESA UNDERGROUND RIVER
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [TD]TABLE MOUNTAIN
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 13"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 13"]
    The above are the provisional New7Wonders of Nature based on the first count of vote results on 11/11/11.It is possible that there will be changes between the above provisional winners and the eventual finally confirmed winners.The above provisional New7Wonders of Nature are listed in alphabetical order, not in any position or ranking.The voting calculation is now being checked, validated and independently verified, and the confirmed winners will be announced starting early 2012 during the Official Inauguration ceremonies.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 13"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]




    The announcement of the provisional New7Wonders of Nature - YouTube
    i should call this crap contest is new7wonders of SMS AND MAIL then NATURE
    UNESCO doesn't recognize them so i will never trust this damn voting




    Inatia kichefuchefu..Ni pale waziri Mkuu Mhe. Peter Kayanza Pinda Mizengo aliposikika katika milio ya simu siku moja kabla ya zoezi la kupiga kura kukamilika akiwataka watanzania wenzake muupigie kura mlima Kilimanjaro bila hata kuelezea kama hakuna gharama zozote za kufanya hivyo. Ya nini kupoteza muda na vocha zako?? (wengi ndivyo walivyodhani kutokana na viongozi wetu na Bodi ya Utalii kutokuwa makini katika zoezi zima).. Watanzania ndivyo tulivyo..tutaendelea kuwa hivi hivi...



     
  11. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ttb lazima tuwalaumu....... Maana wameanza kuupigia mlima kampeni in eleven hours........ Tabia ya kuzima moto sijui tutakuja kuiacha lini?!! Eti bado siku mbili ndiyo mama riz anaanza kutangaza kuupigia kura........ Naye pinda mtoto wa mkulima vivyo hivyo..... Zima moto style......
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shame on TTB!!! Unfortunately JK cannot discipline them!!
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu-mimi hili la kupigia kura limenishangaza-na ndio sababu sijapiga kura,maana kama tunajudge kitu kwa kura,si maajabu tena hayo
     
  14. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wamechakachua kura hao.
     
  15. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nilivyoona TTB imechelewa kufanya kampeni nikadhani wananjia ya kuchakachua!.
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hayo yakiwapo tunautwaa ushindi tena kwa urahisi sana, yaani kama bila kupingwa vile.
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,760
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Kilimanjaro ili iweje?si bora hata ule mjusi wetu ulioko jerumani ungeweza kushinda.
     
  18. K

    Kiganda Senior Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli viongozi wetu wazembe! Kwa nini hawakuwaeleza wananchi kuwa upigaji kura ulikuwa ni bure? Wanajua kipato chetu then unaambiwa tuma mesage kuupigia mlima kilimanjaro je vocha nimepewa? Mi mwishoni mwishoni kusema ngoja nitume na baadae nikagundua kuwa haikuwa na gharama yoyote. Hata hivyo Afrika kusini nadhani wamiliki wa simu ni wengi kuzidi Tanzania.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wabongo mna hasira utadhani mmemeza manyigu!
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Watu walishajipanga kutafuna hela za kupokea ushindi.

    Afu hiyo nayo ingejumuishwa kwenye ulaghai wa mafanikia ya miaka 50 ya uhuru.

    Safi sana kwa kushindwa.
     
Loading...