Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlikuwa mnakula nini shule ya Msingi mchana?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Profesa, Jun 21, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda sana hii, na najiuliza sisi wa-Afrika tunafanya nini? Hatuwezi hili? maana hiki huyu mtoto anachokionyesha hapa ni kipimo cha chakula ambacho wengi wa familia za Tanzania hazikipati ingawa ni very simple, achilia mbali kuwa yeye ana umri mdogo kuiliko profesa mwenzangu ambaye hata email inamsumbua kusoma sembuse face book na tweeter bofya hapa uone mambo ya menu kwa shule za msingi za wenzetu: NeverSeconds
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    enzi za mwalim hakukuwa na shule inayotoa msosi mchana, tulitembea takriban km nane hadi kumi ili kufika shuleni.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asubuhi ni bulga.
     
  4. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mchana tulikula Ugali Maharage -Mtimhoo Primary school
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Profesa Yaani kwa hiyo unapendekeza hiki chakula ndio wanafunzi wawe wanakula shuleni?

    Unatoka Tanzania ya wapi?

    Huo msosi mtu anazaliwa, anakuwa na mpaka anaoa hajawahi kula chakula cha namna hiyo (hata siku ya harusi yake) ... wewe umetembea Tanzania kweli?

    Kwanza usiende mbali ... humu humu JF ungeuliza watu eti hiki chakula kinai-twaje? ... alafu uone watu watakavyokuwa wanahangaika kukutajia jina


     
Loading...