Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlikutana wapi mara ya kwanza??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchemsho, Mar 7, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Salaam wana fikra pevu.! (Samahani kama ilishaletwa hapa) Je unaweza kueleza ni eneo gani ulikutana na mwenza wako kwa mara ya kwanza, pia je ni kweli kwamba tabia na mwenendo wa mwenza (mke/mume) hutegemea zaidi na sehemu (mf. Kanisani, sokon, baa...etc) mlipokutana kabla ya kuanzisha mahusiano?? Mwisho kabisa, ni sehemu ipi sahihi unayoweza kukutana na mwenzi wa maisha Naomba kuwasilisha.
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Unazungumzia wenye ndoa au hata wakina sie!? Na kama hadi wakina sie unamzunguzi yule wa kwanza au manake wengine tuna idadi ya ka wiki nzima hivi!?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    kwenye ulanzi. . .
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    lakuchumpa guest house yeye alikuwa anatoka mimi naingia..
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwenye kampeni akiwa anagombea uraisi alafu mm nilikua chama pinzani basi kila akiongea mm naigiliza maneno yake huku nafatiliza sauti yake basi watu wanacheka sana kumbe kuna wafuasi wake (askari kanzu) walikua karibu nami wakanikamata eti naleta vurugu ktk kampein (akasema nipelekwe mbele yake)wakanipeleka kwake ndio hapo tukaonana live sasa akanipenda sana ivo hakunigombeza badala yake .......................(happy ending)
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mie mara ya kwanza kufanya nilibakwa na jimama, nilikuwa nina umri wa miaka 16, alikuwa jirani yangu. Mpaka leo sina habari ya ma lavu stori, ni Buu Baa unanipa nakupa tukimaliza tusijuwane, nikishikwa nakupigia kama una nafasi ok kama hauna naambaa. hamna noma wala nyodo wala kujuwana. Hiyo ndio rule yangu.
     
  7. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo lazima itakuwa mwaka 2005 kabla hajaanza kuzungukwa na TISS kila kona na wewe ukiwa PPT Maendeleo
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kazini ....:hat:
     
  9. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tulikutana shuleni wakati tunasoma chekechea chini ya mti
     
  10. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Nyie hata kuachana hamuwezi. lolz
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mkuu round ya wiki, tutapona kweli?? Mi namaanisha yule wa malengo ya mda mrefu
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ilikuwa mission au coincedence, behaviour zikoje kwa sasa amani iko? Vp je akichelewa kurudi kutoka kwenye ulanzi
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    That means ur name is...()? Kipindi chote ulikuwa single au kuna mtu aliugulia maumivu..i cant imagine
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    dah . . . . .
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,317
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Kwenye daladala la gongo la mboto,alikua kasimama nkamwachia siti basi akaniomb namba ya simu.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    nilimweka ndani (polish posht).....
    tukashauriwa kesi tukaimalizie nyumbani......
    wakati wa usuluhishi tukadondokeana......
     
  17. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani wanaoenda ktk kampeni lazima awe mtu mzima mbona mimi naendaga na marafiki zangu na wala sijafikisha 23...........wakati nasoma shule moja ya msingi alikuja mtu wa ccm karibu na uwanja wa shule yetu basi siku iyo yote hatukusoma tuliambiwa tuende hapo uwanjani ivo kwa uwezo wangu wa kufikiri AMINATA 9 hajafikisha hata 25 kama uongo abishe nimpe sababu
    pili huyo mtu itakua si chama tawala na sio lazima awe wale walioshinda itakua anaweza kua hata wale waliopendekezwa tu(mana vyama upinzani kuna vijana wengi) ila tawala ni vibabu vingi mnooooo
    samahani kama nimechambua sana ila nina uhakika ww ni msichana mdogo bado YANI HUJAFIKISHA 25..........na ilo huwezi kubisha
     
  18. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwenye mikahawa shambani kila mtu alikuwa kaenda kwa ajili ya shortcall wakati yeye kasimama mi nilikuwa nimechuchumaa nilipoinua macho nikaona kikojoleo basi kila mtu akasema i do tukaelemana
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    behaviour za nini? hakuna kuchelewa kurudi maana muda kwetu sio issue, na kila mtu anapiga ulanzi kwa wakati wake
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilikutana nae Lounge tukisubiri kupanda ndege......
     
Loading...