Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlikubali kondom,uzazi wa mpango,vyandarua vya dawa,umiss nk.,sasa mkubali na ufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Oct 10, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania kwa bahati mbaya hatuko makini sana.Nimeshasema mara nyingi kwamba tumepoteza kabisa uwezo wa kuweza kutambua ukweli na uwongo,na uovu na wema.Sasa tunapoendelea kulalamikia ufisadi na huku tunatumia kondom na kuendele kushabia vichupi vya Lundenga sieleiwi.This is hypocrisy.Yaani ni unafiki kabisa.Aliyeleta kondom na kumleta Lundenga ndiye huyo huyo aliyesababisha ufisadi.Ni yule Mwovu,Ibilisi,'fool stop.'Kwa hiyo mpaka hapo tutatakapo weza kupambanua uwovu na wema na kuukataa kabisa katika jamii,ndipo hapo ufisadi nao utakapo toweka.Kwa maneno rahisi ni kwamba tumkatae shetani na kazi zake zote,kinyume cha hapo 'we are fighting a loosing battle.'Kwaherini.
     
  2. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unaenda wapi?
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amka ndugu yangu Modest,' try to know the truth.'Inaelekea unayoyajua umeyachukulia kwamba ndivyo kweli yaliyvo.Ngoja ni kuambie,asilimia 95 ya mambo unayodhani ni kweli ni uongo.Wake up!
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mkuu umeitwist logic mpaka ikavunjika!! Yaani tukatae na vyandarua? Kweli kazi ipo.
     
Loading...