Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlianza kufanya mapenzi siku ngapi baada ya kuwa wapenzi? na mpenzi wako?

Discussion in 'Love Connect' started by C.T.U, Oct 13, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Mlianza kufanya mapenzi siku ngapi baada ya kuwa wapenzi?
    Siku
    Wiki
    Mwezi
    Mwaka
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Tulianza kufanya mapenzi kabla ya kuwa wapenzi.

    Mambo ya mapenzi hayana formula.
     
  3. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    siku ya kwanza tulipokutana, nikapiga kabisa, halafu ndo tukaanza kunegotiate urafiki wetu uweje
    mpaka sasa tuna mtoto1, na tumekuwa pamoja huu mwaka wa 7 sasa
    hatujaoana lakini tunafahamiana mpaka home kwa kila side
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Duh, mie nilibaniwa na mama Ngina miezi ndo nikaonjeshwa tena baada ya kulia sana....
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Aaaah...sijampa bado,nafanya tutorial ya Version mpya ya Kama sutra..
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya miezi sita tangu nimtokee, na sasa ni my wife
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii thread ihamishiwe kule jukwaa mama la MMU. Hapa tunatafuta wachumba na wenzi
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Jesus Christ
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Mbona umechelewa sana mkuu
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe na wewe huwa unalia?
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Safi yaani umepiga na mkaanza ku negotiate ilikuwaje mpaka ukapiga kabla ya ku negotiate?
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Ja raha
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Sie ilikuwa ni mpaka ufunge ndoa!! Uchumba miaka 3 hujalamba!!! Ha ha ha!! Siku hizi jamani? Ukimtokea tu gagulo wazi?!!
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    mie nilipiga siku hiyi hiyo nikarudia mara ya pili siku tatu baadae ...na alipo anza maswali ya so wats the nature of our relation nikaata mawasiliano...nilishapata nilichotaka.
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    achana na hiyo kitu aisee.............
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,412
    Trophy Points: 280
    Hehehe angalia usivunjike kiuno au yeye akavunjika naniliu lol!

     
  17. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    makubaliano yetu ilkuwa ni mpaka ndoa lakini uzalendo ulitushinda, kipindi hicho tulikuwa second year, afu nilkuwa na vigonela kibao. ikabidi tuvunje ahadi yetu. lakini sasa maisha yanakwenda na tunamtoto mmoja ana miaka miwili.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mie nilichapana kwanza afu ndo tukawa wapenzi
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kuogopa kuuziwa Mbuzi kwenye Gunia ilibidi ni-test mapigo kwanza kama mara 3 hivi ndio nikabeba.

    Hata hivyo sinaga girlfriend permanent so swali linakua halinihusu kidogo!!
     
  20. t

    tmasi de masio Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Siku ya kwanza tuliyokutana.
     
Loading...