Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlevi mbwa....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kamtu33, Sep 13, 2012.

  1. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Kuna mlevi mmoja akiwa amelewa chakali alirudi nyumbani kwakw usiku na akawa anataka kufanya mapenzi na mke wake sasa katika harakati zikiendelea mme akamuuliza mkewe mbona leo maziwa yako yamekua makubwa na chuchu hazionekani? mke akajibu kwa ukali "mlevi wee unanyonya mat..k..o.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ulevi ni nomaaaa...............!
     
  3. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Teh teh,mwingine alikua kweny sinema na demu wake,mara akapitiwa na usingizi akasinzia,baada ya muda fulani akastuka toka usingizini na kuropoka "**** yangu"watu wakamgeukia,akasema tena "jamani aliyekata **** yangu anirudishie".Mara demu wake akamjibu"we acha ufala si umeweka mkono wako kwenye chupi yangu(chumvini)"
     
  4. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lazima utakuwa unamradi wa kufuga bundi unapoishi, manake ka sivyo basi ruzuku inaliwa bure tu mirembe
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kuna watu ufalme wa mbinguni utawapitia mbali sana aisee kwa michezo hii
     
  6. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mlokole anapoingia kwenye section ya jokes jf.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    utashangaa ukifika mbinguni hawa ndo wanaambiwa wasikupe kiti manake umeingia kusiko, na mie nakutoa hadi mlangoni uende zako motoni. Chezea mbinguni wewe!
     
  8. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli achezea mbingu eeh!
     
  9. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah, hiyo ya sinema noma.
     
Loading...