Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlevi aleta Kizaazaa nmb arusha baada yakutaka kumnyanga asikari bunduki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mnyinda, Oct 18, 2012.

  1. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Risasi simerindima nmb tawi la sokoni baada ya mtu anadhaniwa kalewa kuleta furugu ndani ya benk ya nmb ndipo masikari wanalinda benk hiyo walipo mkamata baada yakukamatwa alianza kungangana nao kutaka kuwanynganya bunduki nawatu kuanza kusogelea ndipo masikari hao walipohamua kupiga risasi juu ilikutawanya raia hadi ffu wanaingia taruki bado ilikuwa ikiendelea huku baadhi ya watu wakihizi niwezi wmejidai kuwa wamelewa
     
  2. A

    Arusha Leo Senior Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hUYO ni mlevi kweli ama kichaa maana nimemwona anangeu huku akibubujikwa na damu kichwani vipi hakupora na sasa yupo wapi tufahamishe
     
  3. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo kichaa
    bali damu ulizoziona nikichapo alipwa kichapo mpaka raia wakaingilia kati nakuanza kurusha mawe ndani ya benk ilikumwokoa siunajua hapa nisokoni na wamama wana uruma sana ilikuwa patashika ya ainayake mpaka ffu walipoingia nakutawanya nakondoka naye
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huenda alikuwa ni mwizi akaishiwa janja akajifanya mlezi. angefanikiwa kunyanganya askari silaha tungekuwa tunaongea mengine kwa sasa.
     
  5. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Angejifanya mfuasi wa shekh ponda wasingempiga.
     
  6. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    viroja haviishi hapa
     
Loading...